Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ya fisadi hela ya ngorongora conservation

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 25, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngorongoro conservation imetoa milioni mia 2 kwa ajili ya kampeni za arumeru mash ,wakati wananchi wa ngorongoro hawana hosp wa la zahanati maji na madawati shuleni. Ngorongoro conservetion ni mali ya serikali sio ya ccm ni mali ya watanzania.ewe mrunya, msekwa na maige hiyo sio mali yenu ni mali ya umma.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu sishangai kwa sababu mashirika mengi ya uma yamekuwa yakilazimishwa kutoa pesa za kusaidia kampeni za CCM na si Ngorongoro pekee
     
  3. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duhu murunya bado tu hajaondoka kwenda kustaafu? kweli NCAA ni ngime ya mafisadi
     
Loading...