Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM write off!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Oct 2, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa napata moja moto moja baridi nikamsikia mtu mmoja mzima wa umri akashangaa chama tawala CCM kuambulia kura sifuri maana yake ata wakala wao amewageuka!

    Mzee akamalizia kwa kusema "CCM write off" nkakumbuka kwenye fani ya uhasibu huwa tunasema solution to bad debts is to write them off.
    Naona imefika wakati watanganyika kuwawrite off ndo ikawa comment yake ya mwisho. Ni mzee wa kama 60 years hivi.

    CCM kama mnachukiwa hata na waasisi wa chama (huyo mzee ana mpaka kadi ya TANU youth leaque)

    Tungoje matokeo ya Igunga
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari njema. Njowepo habari za siku nyingi?
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muziki Igunga nauona kama mzito sana lets wait and see
     
  4. e

    ebrah JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tusaidieni matokeo, hao itv siwaamini
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    matokeo ya jumla saa ngapi yanatoka?
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anybody can come out a winner in Igunga let wait for the final result, But CCM days are clearly numbered at the moment!
     
  7. n

    ndagu Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali imegeuka na sasa inaonekana CCM wameanza kuongoza kwa kumuacha Chadema kwa mbali sana! Mambo yamegeuka maana kuna kata inaonekana kuna tofauti ya kura karibu 1000 CCM wako juu kwa CHADEMA.
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kata 17 chadema imeshinda kata 3,CCM kata 14 kata zipo 26
     
  9. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oh. Really?
     
Loading...