Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wnapiga kampeni mpaka siku ya Uchaguzi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Oct 31, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, niko mahali nafuatilia matangazo ya moja kwa moja ya uchaguzi kupitia tv zetu ambazo zote ziko live, Mgombea wa CCM jimbo la Monduli, Edward Lowassa ameendeleza kampeni za uchaguzi kupitia
    matangazo ya moja kwa moja toka Monduli.

    Mzee Lowassa akihojiwa na Mtangazaji wa Channel Ten Arusha, na kuunganishwa moja kwa moja na mtangazaji wa studio akiwa live, amesema zoezi la kupiga kura, linaendelea vizuri kabisa huko Monduli.

    Alipoulizwa ana maoni gani kuhusu uchaguzi, alijibu, " Naendeea kuusisitiza ule wito wetu, wananchi tuchague mafiga matatu ili CCM iibuke na ushindi wa kishindo!"

    Mtangazaji akamshukuru na kumuaga.
    wajameni, hii sio kampeni kweli mpaka siku ya uchaguzi?.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kafulia huyo....anaona mambo yameshakuwa magumu....hakuna kitu hapo
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Angalizo, nimeitaja CCM kama chama kwa kosa la member wake mmoja, kwa vile member huyu sio just an ordinary member, ni mjumbe wa CC, Mjumbe wa NEC, former PM na waziri aliyeshika wizara mbalimbali, hivyo he should have known better!.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    <br />
    Pretty Girl Preta, Lowassa hawezi kufulia Monduli, kwa Monduli, baada ya Mungu, ni Lowassa ndipo wengine wanafuatia. Tangu issue ya Richimonduli, leo nimemsikia tena akizungumza kwa uchangamfu wake, alihamanika na kuteleza ulimi.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Cha Msingi ushahidi ukusanywe ili baada ya Uchaguzi watu wacheki naye mahakamani
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi NEC itaarifiwe ili imuengue -- kama makamishna hao wanazo balls!!!!!
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    <br /> <br />
    Ndege ya Uchumi, kwa Monduli, the margin will be huge, hivyo kumfungulia mashitaka will be a waste of time and resources. Ushahidi upo, off-air footage inapatikana.
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mkuu wastage of time kivipi? kwani Mtu akienguliwa kwa kosa lolote uchaguzi ukirudiwa na yeye anagombea?
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    <br /> <br />
    Kuna makosa ya kuvunja sheria, taratibu na kanuni, mwisho wa kampeni ni jana, hiyo ni kanuni sio sheria. Ukivunja kanuni mahakama itaangalia impact ya kuivunja kanuni ile kwa wananchi wa Monduli, jamaa ametangazia Channel Ten ambayo haina impact kwa wapiga kura wake japo ina impact kitaifa.
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Vipi kuhusu Mabango ya CHagua Kikwete Jijini Dar mbona wameondoa baadhi na mengine yameachwa? kwa mfano pale round about ya BP kuelekea Kurasini, na pale Roundabout ya Jitegemee Secondary, kwanini hayo mabango hayajaondolewa?
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ushahidi huo
     
  12. M

    MOMO Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba nieleweshwe kwani kidogo hii inanitatiza...kama kupiga campaign siku ya uchaguzi (leo) ni kinyume na taratibu za NEC natumaini basi hii ni katika ujumla wa media zote; yaani TV, News Papers, Podiums, and Radios. Je kwa sisi tunaoendelea kufanya hivyo kwa namna moja au nyingine kupitia kwenye media hii ya Internet je ni kwamba tunavunja sheria au vipi?...naomba nifafanuliwe.
     
  13. M

    MOMO Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba nieleweshwe kwani kidogo hii inanitatiza...kama kupiga campaign siku ya uchaguzi (leo) ni kinyume na taratibu za NEC natumaini basi hii ni katika ujumla wa media zote; yaani TV, News Papers, Podiums, and Radios. Je kwa sisi tunaoendelea kufanya hivyo kwa namna moja au nyingine kupitia kwenye media hii ya Internet je ni kwamba tunavunja sheria au vipi?...naomba nifafanuliwe
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kwa upeo wangu Lowassa kushindwa Monduli ni kitu ambacho hatuta kaa tukione.Tujifariji lakini tujue ukweli ndio huo.
    Lowassa anajua hatima ya ndoto yake inaweza kuwa leo kama upinzani wakifanya vizuri kwenye ubunge.Labda ndio sababu ya kusema hayo.
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nani atathubutu...
     
  16. T

    Taso JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    CCM wanaendelea na kampeni Dar-es-Salaam.

    Afande Kapinga wa Kinondoni amethibitisha mgombea udiwani wa CHADEMA kata ya Kinondoni na wapambe wake wanashikiliwa na jeshi la polisi kituoni Oysterbay kwa kupigana na wapambe wa CCM kwa madai ya CCM kuendesha kampeni siku ya uchaguzi.

    TBC imeripoti.
     
  17. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo tuseme CHADEMA waanza fujo.
    Kama ni hivyo kwani yeye huyo mgombea hajui wapi pa kuripoti hilo tukio?.


     
  18. c

    chanai JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mafiga matatu kwa mafisadi. Wamefilisi vya kutosha nchi hii. Sasa yatosha!! Tanzania sasa ni mali ya watanzania
     
  19. A

    August JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    hizi ni dalili za kuzidiwa ndio maana wana piga kampeni mpaka sasa, wanaona muda haukutosha, na wenye nchi ni wao
     
  20. U

    Umsolopogaas Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushahidi utafutwe/uhifadhiwe na Mpinzani/Wapinzani wake. Utajasaidia kumuengua kimahakama kama akishinda kwa njia hizi.
     
Loading...