Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wiping kupanda posho za wabunge.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania Uhuru, Dec 11, 2011.

  1. Mpigania Uhuru

    Mpigania Uhuru Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jabari zilizoandikwa kwenye blog ya latestnewstzblogspot.com zinaonyesha statement ya nape aliyoitoa Kwa niaba ccm kupinga kupanda Kwa posho hizo.
     
  2. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio umeona njia nzuri ya kufanya marketting ya blog yako ni kwa kumtumia . Nape.
     
Loading...