Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Wazipiga kavu kavu-kisa Ngawaiya kuomba kitu kidogo-pilika pilika za uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Jun 6, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kampeni za uchaguzi wa mwenyekiti wa jumuhia ya wazazi ya CCM Taifa jana zilihitimishwa kwa masumbwi baada ya kuhibuka vurugu kwenye baa ya chako ni chako na kusababisha baadhi ya watu kujeruhiwa vibaya na magari ya wagombea kuvunjwa vioo.Uchaguzi huo ,ambao umehairishwa karibu mara tatu,unafanyika leo kwenye ukumbi wa jengo la makao makuu ya chama hicho
    vurugu zilitokea baada yaThomas Ngawahiya mwenyekiti wa wazazi mkoa wa kilimanjaro (Ngawahiya amaye aliwahi kuwa mbunge kupitia chama cha TLP) kuombaa apewe angalahu kitu kidogo (rushwa ya bia na kuku wa kuchoma ) ili abadili msimamo wake wa awali wa kumuhunga mkono mzee mhina,kahuli hiyo ilimuhudhi kada maarufu wa CCM Emanuel Nzungu ambaye ni mwenyekiti wa wazazi,Nzungu alisikika akisema ""wewe Ngawahiya tumekukaribisha tu,hivyo hutakiwi kuomba rushwa unakidhalilisha chama chetu,Tafadhali ishia hapo, Nzungu aliendelea kumshishia madongo '''Tuachie chama chetu sisi tunakipenda na tuna uchungu kuona unakidhalilisha kwa kuomba bia na kuku
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    ukinga mtupu, tutaona mengi mwaka huu
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Haya ya wazazi yapo tu si najua Muungwana alisema hakitaki hiki chama cha wazazi maaana ni mzigo kwa taifa na CCM in general kumbe bado wapo?

    Respect.

    FMEs!
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Juzi nimeambiwa hao wagombea walipeleka magari kuwabeba wajumbe toka Mwanza, je hizo pesa wanatoa wapi? Inaelekea CCM wameshindwa kabisa kukabiliana na hili tatizo la rushwa kwenye chaguzi zao.

    Hata 2010 rushwa itatawala tu kila sehemu. Mtu atapelekaje magari kwenda kufuata wajumbe? Si ajabu hao wajumbe wamefichwa sehemu wakilishwa na kunyweshwa.
     
  5. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa hapa ni watu kutokuwa na uelewa wa uchaguzi sasa huyo Ngawaiya mbona anajidhalilisha sana! yaani bia na kuku tu!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Its unfortunate, ila tunashukuru pumba zinaonekana mapemaa!!! Ngawaiya ni prositute wa siasa tu!! Tusipoangalia kuna siku atahamaia chadema, msimkaribishe huyo kicheche was siasa
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nadhani Ngawaia alikuwa anafanya matani kwa CCM, kwani hilo ni la kushangaza kwenye kampeni za hicho chama? Watu waache utani Bwana, hata huyo aliyekurupuka na kudai aachiwe chama chake huo ni usanii tu!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda, hapo ulikuwa na maana gani?
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Rushwa ndani ya CCM imeasisiwa, kulelewa na kutokemewa na haohao wana CCM tunaowafahamu.Ngawaiya kuomba rushwa kuna ubaya gani wakati fedha inatembea?
    CCM inajiua yenyewe , tena pole pole.Yaliyokuwa yafikiriwa ni mambo ya aibu sasa yanafanyika wazi wazi.
    Kutokemea rushwa zile kubwa iliyofanywa na vigogo wa chama ndio kinachoelekea kukimaliza chama hiki kikongwe.Kwa upande mmoja wa shilingi,viongozi waandamizi wa CCM wanapogwaya kuwachukulia hatua wenzao ambao umma umedhihiri kuwa ni vinara wa wizi, ubadhirifu na vikongwe wa rushwa.Upande wa pili ni viongozi ha hao kukosa ujasiri wa kuwa kemea wale wadogo kwa vile hawakufanya hivyo kwa wakubwa.
    Picha nyingine ni kwa wala rushwa wadogo kupata ujasiri wa kuendelea na rushwa kubwa kubwa kwa vile wanajua kuwa hawatakemewa/kuchukuliwa hatua zozote za maana.
    Haya ni mambo ambayo wananchi wame yapigia saana kelele katika vyombo mbali mbali.
    Sasa yameanza kujikita katika vikao vizito vya chama.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    We acha tu...tuna msururu wa watu wenye kiu na njaa badala ya viongozi.
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Muungwana alikuwa haitaki kabisa jumuiya ya wazazi kwani ni jumuiya pekee iliyompinga katika kinyang'anyiro cha uteuzi wa kugombea urais!! Ndio maana baada ya kuukwaa ukulu muungwana akahakikisha kuwa Aliyekuwa M/kiti wa wazazi wakati huo Malegesi, anashuhulikiwa kikamilifu na kuachia ngazi; huyo ndio Kikwete fundi wa kulipiza visasi!!
     
  12. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vurugu hizi zinasomeka tu katika matukio kwa waliohusika wachache. lakini ndani yake kuna wakubwa ambao wana;linda maslahi yao makubwa.

    Watanzania tunachekelea vurugu hizi zinazotokana na mzaha wa kuombana bia. Lakini ninawahakikishia kuwa gharama yote ya kutawaliwa na mapoyoyo wanaotokana na mchakato huo mchafu na wenye upofu mwingi ni yetu sote. Kila mmoja wetu atalipa kwa kutawaliwa na mapoyoyo hayo.

    Hata hivyo ninawahakikishia kuwa CCM haiwezi kufanya uchaguzi wowote wa ndani ama wakigombea dhidi ya vyama vingine bila ya masumbwi.
    HIKI NI CHAMA CHA DAMU
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Jamaa kweli kavamia maana hata wao wanamshangaa kuomba rushwa ndogo kiasi hicho wakati wenzie wameshazoea ma EPA, RICHMOND... CCM mchezo!!!!
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani wakati umefika CCM kuangalia upya kama ni lazima kuwa na jumuia kama hizi. I can understand, youth wing, women empowerment etc but jumuia ya wazazi?? pheww?? hilo naona limepitwa na wakati. Ni vichaka vya mafisi (mafisadi). Labda waanzishe jumuia ya walemavu au jumuia ya wapinga ufisadi (yes will work by fighting from within) etc.
     
Loading...