Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wazidi kutimkia chadema Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, May 1, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mchumi wa CCM wilaya ya Mbozi Bi Happiness Kwilabya ajiunga na CHADEMA, akifuatana na wanachama 18 Bi Happiness akikaribishwa jukwaani na viongozi wa chadema

    [​IMG]

    Kwa habari zaidi ingia MBEYA YETU ona jinsi wenyeviti wa serikali za mtaa wanavyo timkia CHADEMA

    Kwa takribani mwezi mmoja hivi sasa CCM imepoteza zaidi ya wenyeviti wa mitaa wapatao watano, ambao wameamia CHADEMA na mwingine aliposimamishwa kugombea wadhifa huo aliibuka na ushindi wa kishindo katika Mtaa wa Nonde Bwana Ezekiel King, ambaye pia alishawahi kuwa golikipa wa Tukuyu Stars na Mapinduzi Stars ya Mbeya, mtaa anaoishi Mstahiki Meya wa Jiji la Mbeya Bwana Athanas Kapunga.

     
  2. K

    KISUNGURA Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    She is wellcomed!
     
  3. n

    nbisumba gutila Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni nyumbani tutafute wote ukombozi wa nchi hii.
    Chadema vema
     
  4. E

    Eunda Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Karibuni sana.
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole pole haka kamwendo tutafika tu.
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya Mbozi Bwana Joseph Mwachembe akimkabidhi kadi ya uwanachama wa chadema Bi Happiness
    [​IMG]
    Maelfu ya wakazi wa Mbozi walihudhuria mkutano huo
    [​IMG]
    Mchumi wa CCM wilaya ya Mbozi Bi Happiness Kwilabya ajiunga na CHADEMA, akifuatana na wanachama 18 Bi Happiness akikaribishwa jukwaani na viongozi wa chadema
    [​IMG]

    [​IMG]
    Bi Happiness akivishwa skafu ya chadema
     
  7. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea!
     
  8. d

    dguyana JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa!!!!
     
  9. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani ile kauli ya vyama vya upinzani ni vyama vya msimu imepotelea wapi?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ilitumika kipindi cha kampeni kuwahamasisha watu na ilikufa siku si nyingi
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Aiseeeeeee...
     
  12. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msimu utaisha mara Chadema itakapochukua nchi...
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ama kweli CDM mwendo mdundo!!!
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    saa ya ukombozi yaja!
     
  15. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    SISIEM HOYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE! kudadadekiiiii
     
  16. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,900
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    God is great olways,vita hii cdm wanashinda muda si mrefu.bravo mbeya people
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    'wanawake wanaoama ccm, wamepoteza mvuto kwa waume zao' by Nepi
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180



    Aliyeitoa ni mtu mwenye upeo mndogo mno kama sisismizi!

    Lkn cha ajabu anaongoza watu!
     
  19. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    *

    Hivi hii kauli alitoa nani vile marope au jk?? naomba nikumbushwe jamani!
     
  20. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mi naona kauli ndiyo ilikuwa ya msimu
     
Loading...