Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wazidi kumchanganya sitta

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bado Niponipo, Sep 18, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Akimnadi Lowassa, Rais Kikwete alisema, “huyu ni mtu anayewapenda sana, anawahangaikia sana, haya yote (mafanikio) yanayosemwa sasa yametokana na juhudi zake…hakuna mwakilishi mzuri kushinda Edward Ngoyai Lowassa. Lowassa ni msafi na alisingiziwa.

    Lowassa akasema ‘Tulifurahi Pamoja, Tulihuzunika Pamoja na Tutasonga Mbele Pamoja na Tutashinda,’ (Source: blog ya mkulu)

    CHAMA cha Mapinduzi (CCM) kimenawa mikono kuhusu ombi la mgombea ubunge wa Urambo Mashariki, Samuel Sitta la kutaka mdahalo na mgombea urais wa Chadema, Dk Willibrod Slaa kikisema hakihusiki na mgogoro baina ya wanasiasa hao.Hayo yametokea wakati mgombea urais kwa tiketi ya CCM, Jakaya Kikwete akizomewa na kikundi cha watu wanaosadikiwa ni wafuasi wa Chadema wakati akihutubia wilayani Mbulu.

    Makamba naye anasema "Sitta na Dk Slaa wana mambo yao wenyewe. Dk Slaa alimrushia Sitta tope, yeye akajipangusa akamrudishia,". (Source: mwananchi)

    My Take:
    Mzee S.S soma alama za nyakati na endelea na kampeni zako jimboni kwako, hii league ni tofauti.
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee 6 vipi?ccm wenyewe hawampendi anajipendekeza 2,uspika atausoma namba mwaka huu
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete anajua fika kuwa Lowasa hawezi kuongoza Watanzania. Anampoza tu (si unajua tena JK kwa masihara hajambo?). Eti mchapakazi? Sijawahi kuona mchapa kazi akaachia ngazi kwa kashfa ya kuhujumu uchumi.

    Alishakatazwa na Nyerere. Ni mlafi na hana huruma na umasikini wa Watanzania.

    Nionavyo mimi ni kuwa Lowasa anaweza kuongoza Wamasai tu.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hivi tarehe 14-10-2010 atasubutu kusema CCM inamuenzi Mwalimu Nyerere...kama leo hii inawanadi wa watu kama Mramba na Lowasa ambayo ni wahujumu uchumi wataifa hili ambao mwalimu aliwapigia kelele..
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kabisa mkuu. Jamaa ni mlafi na hana uchungu na umasikini wa Watanzania. Kazi yake ni kuzini na wake za watu tu akitumia mapesa mengi ya wizi aliyojilimbikizia.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i find this thread trying to link things which cannot be linked

    Sioni link ya sita kuchanganyikiwa na issue ya JK kumkampeinia lowassa... mlitaka aseme lowassa ni fisadi
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    kama kikwete akishinda spika ni el, pm ni pinda.
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol... Six imekula kwake hii!! Ahahha
     
Loading...