Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wazidi kugaragazwa na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The Biggest IQ, May 26, 2011.

  1. T

    The Biggest IQ Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kuonyesha mwisho wa CCM uchaguzi wa serikali ya wanafunzi MASO ktk chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu nyerere chuo ambacho hapo awali kilikuwa cha MAKADA matokeo yametoka na kuonyesha kuwa kada wa CCM Mahendeka Nsena amegalagazwa vibaya na kijana mdogo Chacha Nchangwa aliyekuwa akiungwa mkono na CHADEMA.
    Peopl'z power imeendelea kuonyesha makali.Taarifa zimethibitisha kuwa kada huyo alitumia zaidi ya millioni tatu ili kuukwaa uraisi ila wapi!!!!
    management ilijitahidi kuchakachua matokeo ila wapi!!!!!ilishindikana.

    people'ssssssss...power
     
  2. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bravo....
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good!new faith every where!changes we need
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Freedom is nigh!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sustain!!!!
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    CDM oyeeeee!!
     
  7. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe hivo tu...!!!
    na hapo washukuru kuwa hicho chuo hakibagui wanafunzi kutokana na itikadi zao, la sivyo asingesajiliwa kwa masomo huyo wa CDM...!!

    CCM msikate tamaaaaa huu ndo muda wa kujipanga na kuja na nguvu mpya uchaguzi ujao wa chuo. CCM hoyeeeee....!!! kidumu chama cha mapinduzi, ndg wajumbe napenda kuwasilisha.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata uchaguzi wa mwenyekiti wa makondakta nchini nako CCM chali.

    Labda watashinda uchaguzi wa Mwenyekiti wa Maiti zote nchini!
    Poleni CCM,
    Pole JK.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hao vijana wameenda chuo kusoma or kujiingiza kwenye siasa? Poor Tanzania, kwa mtindo huu hatutafika!
     
  10. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani chaguzi za vyuo nazo kila chama kina simamisha mgombea?
     
  11. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipimo kizuri ni Uchaguzi wa serikali za mitaa mwaka 2013 ndipo mtajua kama CCM imechoka! Chaguzi za kuchagua vilanja vyuo vikuu sio kipimo!
     
  12. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    ushuzi mwingine tena unaleta rejao.kamwone dr utakuwa siyo mzima wewe.
     
  13. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matusi ya nini sasa! Nenda kasome usipoteze muda hapa JF na mambo yako ya kijinga ya siasa za vyuo! Rais wa chuo ni kilanja tu wa chuo sasa unataka watu wapoteze muda kujadili upuuuzi wako wa cheap politics za chuo! What a shame!
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Peoples power > Mabomu ya machozi + rushwa+ Uongo+ gamba+ ffu+ TISS+ CCM:A S 103:
     
  15. W

    WFM Senior Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Umesahau, kile ni chuo cha siasa naona hukifahamu, zamani kilikuwa kinanoa makada wa chama kimoja baada ya kuwa vingi kikajichanganya na ndo maana CDM wanaweza kupata umaarufu.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Siasa:mod: inaanzia shuleni na ni part and percel ya maisha, we vipi, mawazo magamba
     
  17. S

    SACoNa Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame upon them
    cdm chama kilichobarikiwa.
     
  18. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    You are not serious siasa haiwezi kutenganishwa na elimu!! hivi hujui kile chuo kinatoa shahada sayansi ya jamii? how can you prevent these people from participating in politics???
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fr-e-e-dom x 2 Freedooooom is coming, TOMORROW!
    Get reeady freedooom...maaama.......Freedom is coming tomorrow!
    Get reeady freedooom...baaaba.......Freedom is coming tomorrow!
    Tan-ntaaata, tan-taata....Freedom is coming tomorrow!
    By Sarafina
     
  20. m

    mndeme JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ! nashangaa wanaosema chuo ni kusoma tu.....wanajidanganya kwa sabab maamuzi karibia yote yanayogusa asasi za elimu nchini yanafanywa na wanasiasa, ni uzuzu kuwaambia w/funzi washiriki siasa.
    cha msingi ni wao kuwa objective na mambo ya msingi lakini siasa lazima ipo vyuoni na itaendelea kuwepo ndio maana mwenyekiti wa chama cha magamba kamwe hawezi kufika pale mlimani na kuuza story zake anajua kitakachompata.
     
Loading...