Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wawatisha wana Arumeru.....

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHEMPO, Mar 26, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ccm wamekuja na jambo lingine huko meru..wanawatisha wanaarumeru kuwa kila aliyepokea chochote kutoka ccm ni lazima awapigie kura tofauti na hapo atadhurika.......................mytake:wana arumeru wasitutishe hao, bado tutaendelea kula na tarehe moja tunapiga kura zote kwa mpenda maendeleo nassary, chadema
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimejionea magari kadhaa ya jwtz yakirandaranda huko arumeru.cha kuchekesha wananchi wamekuwa watulivu kuliko ilivyotarajiwa.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wameru hawatishwi kwa chochote.
    Wameru si watu wa kushikwa masikio, nakumbuka siku walipokataa kulipa kodi ya kichwa mpaka Mkapa na Sumaye wakashika kichwa!
    Wameru wana msimamo sana!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM wasubiri kuokota manyoya hapo April mosi.Kuku yupo CDM.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Whaaaat!!!
    Jwtz??!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh Lwakatare, Mwita Maranya pamoja na kurugenzi zima ya Ulinzi na Usalama pamoja na kurugenzi za haki, sheria na katiba (chini ya Mhe Tundu Lissu) CHADEMA pamoja na wanaharakati kila kona Arumeru,

    hebu FUATILIENI KWA UKARIBU NA UMAKINI MKUBWA haya madai nyeti ya chama fulani kiitwacho CCM eti sasa kimeanza KUWATISHA WAHESHIMIWA WAPIGA KURA.


    CHADEMA Mkoa wa Arusha, hili swala kalivalieni njuga kwa nguvu zote zinazostahili na wala kusipuuzwe hata punje la madai kama haya hata siku moja.

     
  7. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wanasema CCM imewaletea maji ya kuwasha wakati ya kunywa hakuna, wameleta magari ya police yenye mabomu ya machozi wakati hospitalini hakuna ambulance....
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hahahahahaa....Ngoja nikapekue nitakuja kukujibu
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu tuweke sawa au nchi iko vitani maana juzi nimeona magari zaidi ya 40 ya polisi na magari mawili ya maji ya kuwasha leo tena wanajeshi lazima tutakuwa vitani ila tumefishwa.......au ule ugovyi wetu na kenya umekuwa mkubwa kiasi hicho.....
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kweli ccm wamechoka, hadi wanatishia wananchi uchawi?? Nadhani ndio kazi iliyompeleka maji marefu huko, kwani hiyo ndiyo taaluma yake.

    Bahati nzuri asilimia kubwa sana ya wameru ni watu wa dini, wanamuamini Mungu aliyehai na hawaogopi uchawi hata siku moja. Fedha ya ccm watakula na kura watapiga chadema na hakuna atakayedhurika.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swala la CCM na Serikali yake kuwa na mazoea ya kutia hofu wapiga kura HILO HALIKUBALIKI hata kidogo na hivyo Januari Makamba ajiandaye kujibu maswali zaidi kitu gani walichokipanga pale kwenye ile shule ya msingi.

    Hakika yakijirudia ya Igunga basi kijana huyu mdogo wa CCM atakua amejivurugia kabisa CV yake kimoja mbele ya macho ya WaTanzania hakuna kifani yake!!
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu kuna polisi kutoka pwani na maeneo mbalimbali nchini ispokuwa arusha na moshi.juzi jumamosi kuna magari mawili ya jwtz yameonekana yakirandaranda mtaani.
    Gari la matangazo ya kampeni la ccm
    limesikika likiwaambia watu ''endeleeni kuzomea lakini subirini kipigo''

    so far wananchi ni watulivu sana sijui miguvu yote hii ni ya nini?
     
  13. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo imekuwa kawaida yao kutishia wananchi kuwa watawapasulia "chungu"hilo halipo na wala hakuna kitu kama hicho hakiwezi kufanya kazi. Wakiwapa pesa kuleni ni kodi zenu
     
  14. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wapi pccb!!au ndo yale mambo ya wikileaks na wakubwa?
     
Loading...