Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wawatikisa CHADEMA Houston wajikuta wapo wawili tu mkutanoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikole007, Oct 30, 2011.

  1. M

    Mikole007 Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape anaongea sasa hivi na Watanzania wa Houston hapa. Chadema walitaka kuutumia mkutano wetu ambao unalengo zuri la kujenga nchi yetu wakajikuta wapo wawili tu. Tunashukuru kikao kinaenda vizuri mambo ya siasa yameisha watu wanachangia vizuri na Watanzania waliochangia mpaka sasa wanajenga hoja nzuri sana za kuijenga nchi. Nitaendelea kuwajuza kila kinachoendelea.
     
  2. s

    suley Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tujuze ndugu kaingia lini huko? Vipi kaongelea nini?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    watoto wa mafisadi.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Huu ndio mtikiso wa CCM kwa Chadema? Ni afadhali unapoleta mada lete na dondoo au taswiras inayotetea hoja yako, vinginevyo unachoongelea hapa ni kitu kipo hewani ambacho hakina maudhui ya kuweleweka kujadili, na haina kiwango chenye mvuto wa kujadili.
     
  5. N

    Nipe tano Senior Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe kelele zote wapo wawili tu
     
  6. N

    Nipe tano Senior Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa naamini kumbe Nape anakubalika
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mliopo hapo tuambiani mkutano unaendeleje?
     
  8. z

    zamwamwa Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo hapa kila Mtu kimya wanamsiliza Nape
     
  9. z

    zamwamwa Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezidi hao tatizo lao kila siku wanafikiri ni kampeni za uchaguzi. Watapata shida sana kwa Nape the guy ni smart sana kabla sijamsikiliza nilidhani ni wale wale wa CCM. Lakini anajenga hoja vizuri na anachokisema ni ukweli mtupu. Kama kweli CCM ya sasa ndo hii ya akina nape hakika tutafika anakiri pale waliposhindwa na kinachonifurahisha zaidi anatoa suluhu kwa yale yanayowezekana.
     
  10. z

    zamwamwa Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anaongelea Ugumu wa Maisha Tanzania
     
  11. l

    lumumba the son Senior Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoma inogile piga kote kote tunapiga angani aridhini majini ughaubuni, hawatuwezi hao. Hao wataliweza dudu kubwa kama CCM chama kubwa duniani linalongoza kwa wanachama wengi na mfumo madhubuti.
     
  12. z

    zamwamwa Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu jamaa sio mchezo sio kama hawa CCM tuliowazoea, hiki chama kikipata vijana watano kama hawa CCM itafika mbali sana
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Mikole007
    Today 03:46
    #1 [​IMG]

    [​IMG]Member[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 16th June 2011
    Posts : 10

    Rep Power : 0




    [​IMG] Nipe tano
    Today 03:58
    #7 [​IMG]

    [​IMG]Senior Member[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 16th June 2011
    Posts : 58

    Rep Power : 21




    [​IMG] zamwamwa
    Today 04:07
    #10 [​IMG]

    [​IMG]Member[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 16th June 2011
    Posts : 11

    Rep Power : 0










    Kweli nape amewaweza,hata join date yenu humu ina mana ni siku moja???kweli nape yuko kazini.







     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  15. M

    Mikole007 Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pigana kijana jenga chama chetu sisi tupo nyuma yenu. Mwaka huu tumewakamata pabaya wataisoma namba.
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Hawa wanajitambua kweli? Mnaposema yuko smart mnamaanisha usmart wa nguo alizovaa? Angalieni utendaji wa chama anachoongnoza hapa nyumbani
     
  17. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    walioudhuria wote watoto wa mafisadi ili waendelee kula kodi ya maskini wa kitanzania
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu ni utoto, kujishuku kila kona, you try to use nuclear bomb even where you just need a stick to win people!! Mi niko ughaibuni na ni chadema damu damu, lakini yanapokuja masuala ya kitaifa siwezi kufanya upuuzi wa kujiona ni bora au mwenye haki hata kama kuna kauli au dalili za kutaka kuonyeshana nani zaidi. Jaribuni kujioni Watanzania mnapokuwa kwenye sehemu kama hizo siyo kujiona CCM na CDM kila wakati.

    Hujasema full stori ilikuwaje, how do we know that they wanted to overlap your meeting, pengine zilikuwa ni challenges za kawaida kabisa ila mkachukulia wanataka kupambana na CCM. Teh teh teh teh!!

    Its simple logic and easy to implement!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i wish ungekua hata umejiandikisha kupiga kura basi...

    Papers za kurudi bongo huna uko bizeeee kushangilia decaf kikaoni
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    box boys bwana!!!! Mnaongea kuijenga Tz wakati kipato chenu kinaishia USA mnashindwa hata kuwatumia hela ya vocha ya simu wazazi wenu.
     
Loading...