Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waua na kumvunja mguu kada wa CHADEMA Mwanza

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Mar 29, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kata ya Kirumba jijini Mwanza wiki iliyopita siku ambayo Dr.Slaa alihutubia.Wafuasi wa CCM walimpiga na kumvunja miguu kada mmoja wa CDM na Mwingine maarufu kama RASI walimpiga na alifariki Dunia muda mfupi baada ya kufikishwa kituo cha Polisi Kirumba:Ajabu Jeshi la Polisi na Media wako kimya mpaka sasa.

    Hali ya CCM ni mbaya sana huku CDM chini ya uongozi wa wabunge Wenje,Kiwia,Machemuli na madiwani wote wa CDM,bila kuwasahau BAVICHA jijini Mwanza wakiwa wamejizatiti vilivyo kuitetea kata hiyo,kampeni nizile za nyumba kwa nyumba,mtu kwa mtu,kitanda kwa kitanda na mtaa kwa mtaa.Mpaka dakika hii makamanda wanashambulia katika kitongoji cha Kabuhoro huku zomea zomea kwa mgombea wa CCM ikizidi mitaani na mpaka sasa ameamua kutembelea gari ambalo ni TITEND.Jumamosi ZITO KABWE atakuwepo kuhitimisha kampeni na ndiye aliyezindua pia kwa kishindo

    Toka Kirumba Mwanza ni mimi Kamanda IDIMULWA wa JF kanda ya Ziwa.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haaaaah!!!!
    Hawa jamaa ni hatari sana, huko Arusha nasikia kada mmoja kapotea siku tano saizi.

    Hawa magamba hawafai kabisa.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Duu sisiemu ni mafioso!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    halafu polisi wananyamaza kimyaa as if haliwahusu
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    VAMPIRES at blood feast!
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sio polisi tu na waandishi wa habari wako kimya.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hawa ccm wameishiwa sera wakaamua kutukana na sasa wameona haitoshi wameamua kuuwa na hizi dhambi za watu wasiokuwa na hatia ndizo zitakazofanya hitimisho lao la kubaki madarakani
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,040
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    ipo siku tu, jmosi nitakuwa kitaa cha kirumba.
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wanasubiri kupewa bahasha ndo waandike habari
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chadema wamechukua hatua gani? Tungependa(wananchi) kuona hili linakomeshwa sasa hatuwezi kukomesha hili kama hatutachukua hatua.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vibaka hao, waetaka kuiba wakala mkong'oto, hamsemi kweli tu!
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    wewe matiko kwenye i weka a kwani mwizi adhabu yake ni kifo?
     
  13. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana!
     
  14. d

    dagjrtz Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii sasa mbaya hata kama ni kutafuta madaraka si hivi jamani. Hivi media na vyombo vya dola mpo wapi jamani onesheni haya mavitu watu waone uozo wa wanaowaongoza, they are no longer leaders but monsters ready to kill for power.
     
Loading...