Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm watumia mbinu za baba moi na kuvuruga chadema, mbwa wenye njaa warushie mfupa tu wataacha lindo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Jul 26, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wandugu zangu,
    Mnakumbuka enzi za baba moi na akina oginga odinga, saitoti, njonjo nk, au kule kwa mzee robati mugabe??
    Hawa jamaa ni kiboko , walipoona wapinzani wanazidi kupata nguvu basi waliangalia nani anayeweza kuingilika na anakubalika na jamii, basi wanamkatia kitu kidogo aanzishe vurugu, hapo kitakachofuata ni madongo kila kona na baadae chama cha upinzani kinagawanyika kila mtu kivyake, ukifika uchaguzi kama upinzani walikuwa wapate jumla ya aslilimia 60 tawala 40 basi itakuwa hivi
    chama tawala 55 upinzani A = 30 upinzani B= 25 na ile 5% either wataamua kuachana na siasa kwa kukata tamaa au watarudi chama tawala au watajiunga na vyama vya kichovu kama pona.
    Hivyo ndio CCM wanafanya. wameamua kutumia njaa ya Zitto kuivuruga chadema ili chama kipangaranyike wao wachukue tena 2015 kwa sababu bila hilo kwa nguvu ya chadema bila migogoro wangeweza kuingia ikulu kama wanasukuma mlevi. wao wakaangalia nani rahisi kumdanganya, wakamuona zitto wakamwambia kijana hapa hupati kitu kuna mbowe, slaa na labda hata magamba makubwa toka ccm ni bora ukamate mshiko wako vuruga upinzani utulie si unakumbuka mrema?? Mie nina uhakika wamefanya hivyo kwa sababu walikuja na dili ya shibuda likachemsha kwa sababu shibuda hana wafuasi wengi. kama vile jambazi likiingia kwenye nyumba yako inayolindwa na mbwa wenye njaa likitupa mfupa wale mbwa badala ya kulikamata jambazi wataanza kugombaniana mfupa. na hii ndio inayoendelea chadema sasa.
     
  2. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna ka ukweli hapo, mi sibishi.
     
Loading...