Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watuhumiwa kugawa Sukari na Mahindi Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongotz, Sep 27, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Namesikiliza radio Clouds fm nikamsikia Naibu Katibu mkuu wa CUF akilalamika kuwa CCM wameagiza tani 9 za sukari toka Mwanza kwa ajili ya kugawa kwa wapiga kura na wameamua kutumia kigezo cha njaa kununua kura kwani wamepanga kugawa mahindi kwa wananchi siku ya ijumaa na jumamosi.,CUF wanasema Igunga patachimbika wanasubiri huo mzigo ufike.,stay tuned
     
Loading...