Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watoa 70,000 mkono wa pole wanafunzi wa Idodi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Aug 25, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tukiwa bado tuna majonzi kwa wanafunzi walio ungua moto bwenini shule ya sec. Idodi, CCM wametoa mkono wa pole 70,000/= ametangaza mwenyekiti wa CCM Mkoa Iringa Jah People huku shule ya msingi Idodi wametoa 500,000/=.
    Mheshimiwa Lukuvi ametoa 1,200,000/=
    Mheshimiwa Prof.Msola ametoa 500,000/=
    Mheshimiwa Anna Makinda ametoa 100,000/=
    Walio bakia wamechangia na kufikia 500,000/=

    The more Dataz
    --Mh.Lukuvi amewaambia wananchi wake wasisumbuke kuanza kufyatua tofali ameaidi kutoa mil.10 kwa ajili ya ukarabati wa bweni.
    --Mmiliki wa mabus ya Upendo ya Dar-Iringa na Dar-Njombe ambaye ni diwani wa Idodi aliahilisha safari za Dar na kubeba waombelezaji toka Iringa mjini kwenda Idodi kuhudhuria mazishi.
    Respect wakuu
    Nawakilisha.
     
    Last edited: Aug 25, 2009
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umefuta baadhi ya sifuri upande wa kulia?
    Huyo Jah awe seriazi
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli ngoja niweke na wengine walio toa mkono wa pole huyo ndo mwenyekiti wa Mkoa alafu kawakilisha Kitaifa kama CCM. Mtafute Makamba
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Huu utani waCCM bwana duh. Eti wanajifanya Chama hakina hela sijui wanamzuga nani vile?? Wanataka kusema akina Lukuvi na Msolla wana hela kuliko chama kilichoshika utamu. Shame on them???
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu inatia uchungu sana licha ya kuziuza rasilimali zetu walizo kalia wameshindwa hata kujikosha kwa wapiga kura wao?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe upo kwenye kundi hili la waliobaki?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu mimi sikuwepo kwenye mazishi.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    CCM wamemalizia pesa zao kule kwenye CC na NEC sasa tusemeje jamani .huu ni utani wa mwaka mzima lakini siku zao zina hesabika .Lukuvi anataka kumvaa Msola nini ama ametoa alicho nacho ? Maana kampeni zinatufanya watu twende mbio kabisa.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pumbafuuuuuuuuuuuuuuuuuuu wana ccm woteeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,987
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    Mama Mia kauli hiyo ndugu zetu Masatu,Steve D na Sikonge wanaweza wakachukia,waombe radhi ikiwezekana!
     
  11. b

    bnhai JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,666
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Nadhani Lukuvi yupo Isimani na Msola Kilolo. Mh 70,000 hii aibu sasa bora wangekaa kimya. Tena hawa CCM huwa wanachukua majimbo kilaini sasa Iringa ukiondoa ule ushindi wa NCCR wa 1995
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shika adabu yako...!
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata aibu hamna kha! yaani nyie ndo wakutoa 70,000/=?
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani kidogo hiyo? Hivyo vyama vingine vimetoa nini?
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yah, kuna kaka yangu yuko huko iringa na alikuwepo mazishini, ni kweli mafisadi wametoa mkono wa pole 70,000 bila senti.
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wonders shall never end! 70mn or 70K?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani lile jimbo la nani? Alafu shule ni ya serikali na serikali ipo chini ya chama gani? Vyama vya upinzani havina hata ofc Idodi.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu nashangaa watu hawajaguswa kabisa na CCM kutoa 70,000/= ndo hapo unapo amini wanao jiita wapiganaji humu ni wanafiki.
     
  19. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Poti boy siyo kuwa hawajaguswa.....bali hicho kilichotokea ni mwendelezo wa shameful acts na usanii ambao sisiemu wanawafanyia watanzania! na tunaendelea kuwapigia kelele kila siku hapa kijiweni mkuu!

    I could expect more material support kutoka kwao hasa kwakuwa kwanza bweni limeungua hivyo they need ukarabati mkubwa, pili watoto wale wameunguliwa vifaa vyao, ikiwa ni pamoja na madaftari, nguo, na wengine bado wako hospital so wanahitaji sana material support si faraja ya mdomo! So sisiemu Mkoa wa IR chini ya ''KIHIYO'' JAH PEOPLE aka Mr. Msigwa was expected kuwa waungwana zaidi na kuhakikisha wanatoa material support wakati huu!

    Fidel...yeye mwenyewe Jah People aka Msigwa alitoa mchango kiasi gani......kumbuka huyu naye ni fisadi fulani wa pale Makambako mkuu...ila ni kihiyo acha!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeye alisimama kama mwenyekiti wa CCM mkoa na kuiwakilisha CCM taifa kuwa wanatoa 70,000/= dah inauma sana mkuu NL.
     
Loading...