Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watimuliwa UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Selous, Feb 4, 2011.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Ilikuwa mida ya saa 2 unusu sa 3, gari ya matangazo ilipita UDOM kuwaarifu kuwa kesho ndo siku yao, ghafla walipopita mabweni ya wasichana wakapewa salamu " wabakajiiiiiiiiiiiiiiiii" walipoenda kwa mameni "kichapo".

    Usiku mwema.
     
  2. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HTML:
    Jerome Kayanda: Dah ccm wamekimbizwa mbaya hapo social science cjui walikuja na swaga gani m2 mzima stil nachangaa
    Source: Facebook
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wanavuna walichopanda!
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Walikuja na swaga za nyimbo za bongo fleva uku wakiwa hawana bendera kwenye gari lao so ikawa vigumu kuwastukia mwanzo ila walipotamka CCM wanafunzi wakalisimamisha uku wakiwa wamebeba mawe wakaliamuru haraka iwezekanavyo wageuze gari na waondoke kwani mamia ya wanachuo walikuwa wameshataharuki.
    CCM wanakazi mwaka huu na tamati yao imefika.
     
  5. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa naanza kuamini kuwa udom cyo chuo cha ccm tena.
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Peoplez!!!!!!!!
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    UDOM naona sasa mshajua maana ya kuwasupport hao watu!
    Sasa mmekua
     
  8. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Pawaaaa!!!!!!!!!!!
     
  9. r

    richard mahoo Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni sana vijana wangu.mkiwapiga wakiwa ndani ya chuo ni ruksa hakuna wa kuwasumbua kwani wao wamekuja kufanya nini chuoni na hawaruhusiwi kufanya siasa ndani ya chuo. wakifanya CHADEMA manegement inaleta shida wakifanya ccm management ya mlacha inaona powa tu. sasa mwendo ndio huo mpaka kieleweke.
     
  10. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hali ni tete mda huu kwa wana CCM kwani wengine imebidi wakimbie kwani wanazomewa na kupigwa mawe uku CDM wakiwazunguka na bendera za chadema wakiwa na mavuvuzela na hali inaonekana sio zuri kwa Wana CCM usalama wao kwani magari yanakataa kuwabeba kuogopa kupigwa mawe uku basi lililokuja kuwachukua wanafunzi wakilikimbiza wakilitaka litoke nje ya chuo.
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    UDOM nao wametumwa na maaskofu? CCM inakwenda kufa kifo cha kutisha!
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aluta continua!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapana ni cha ccm ila walisalitiwa na sasa wamekiasi chama.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ccm kazi wanayo...hongera udom
     
  15. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riz1 naye yumo na jezi yake ya kijani? Ila Bashe huyo mwacheni maana uraia wake una utata, zomea zomea hao....iloooh...basi inatosha, chama kimekuwaje tena huku uraiani, kushnei?
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi Makamba anajua kutumia internet kweli? Awe anapitia humu na kujionea:clap2:
     
  17. FIKRA MBADALA

    FIKRA MBADALA Senior Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani ushabiki wa vyama vya siasa ufutwe vyuoni. Wanafunzi wabaki na kadi za vyama lakini wapigwe marufuku kushiriki kampeni za vyama mashuleni. Hizi ni zama za Vyama vingi inawezekana siasa zikaamsha chuki mwiongoni mwa wanafunzi kadri siku zinavyosonga mbele
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi hao ccm mpaka leo hii wanatege wanategemea kuna wanafunzi wa chuo chochote wanaowaunga mkono? Labda wale ambao wazazi wao wanafaidika na ccm moja kwa moja. Tena kwa nini hawakulichoma moto hilo gari? Au petroli ilikua mbali. Anyway siku nyingine wakirudi choma moto hilo gari.
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kasheshe lilianza jana usiku gari la matangazo la ccm lilipoingia kutangaza sherehe zao..wanafunzi walilizingila gali na kuliteka huku wengine wakilipiga mawe na kutaka kutoa upepo.dereva alipopata mpenyo alitoka speed kukimbia kichapo,leo asubuhi wanafunzi waliamka na kukusanyika ili kupambana na magar yote yanayokuja kuchukua wanaccm chuo..hakika kila aliyeonekana amevaa nguo za kijani alizomewa na wanafunz wake kwa waume,kubwa zaid gar zilipoanza kuja kuchukua wanaccm zilikimbizwa na wanafunz had nje ya eneo la chuo.hakika ni wanaccm wasiozid 15,ndio waliokuwa wamevaa nguo za kijan na kufanikiwa kutembea kwa miguu had nje ya chuo kupanda gari.nawakilisha wadau..
     
  20. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #20
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahaha! haooooooooooooo! siasa na chuo wapi na wapi!
     
Loading...