Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watekeleza ilani ya CHADEMA, wavaa magwanda ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 26, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye

    Kuanzia Uchaguzi Mkuu mwaka jana, tumeshuhudia CCM kuiga mbinu za kampeni kutoka Chadema kama kutumia Chopper (helkopta) kitu ambacho uchaguzi uliotangulia walipingana nacho.

    Baada ya Uchaguzi ilani inayotekelezeka ni ya Chadema ikiwa ni pamoja na mchakacho wa Katiba mpya ya Tanzania, matatizo ya umeme, mpango wa kuondoa posho kwa watumishi waumma, viongozi wabadhilifu na kufikisha kwenye hatima ya kutangaza falsafa ya kuvuana magamba yaliyopelekea Rostam Aziz kuvua magamba yote ya CCM pamoja na Ubunge na kubakiwa na hirizi (kadi) ya chama hicho tu.

    Mpya inayotoka sasa ni kuiga mvao wa Chadema kama hapo pichana Nape Mnauye ambaye amevaa magwanda ya Chadema ila tu rangi ndiyo ya CCM.

    Je unataka uambiwe nini tena, maana magwanda yanakubalika, na ukitaka upokeleke kwa umma vaa magwanda, Nape kajua hilo ndo maana bila aibu kajaa tele ndani ya Magwanda ya Chadema.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tangu Tanzania iingie mfumo wa vyama vingi sijapata kuona chama kinachoikimbiza serikali na chama tawala mchakamchaka kama ifanyavyo Chadema. Ile kauli mbiu ya Kikwete kwamba vyama vya upinzani ni vya msimu leo anajutia, kwani ikulu sasa kiti moto hapakaliki bora kupita root nje kupoza mapigo.
     
  3. L

    Luiz JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo tu wataiga hadi ilani kinachofuata ni people's power kweli chadema wanaikimbiza ccm.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Na kuna siku tutashuhudia Kikwete kupanda jukwaani na magawanda ya Chadema, people's power
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Peoples power kwa kweli imechukua usukani nilichoka nilipoona madereva pale Tunduma wamefunga ngumi eti peoples power walivyoongea na waziri Ndulu jamani Magwanda yanatisha
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Peoplez power inafanya kazi sawasawa
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukitaka watu wakusikilize na kukufuata vaa yale magwanda, bazi unavuna, hizi sare za CCM washachoka nazo na wajua ni usanii tu.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Hi Kali, kwa hiyo nape yuko ndani ya kombat. Nadhani anataka kwanza ayazoee ndo abadilishe rangi.... yaani apige yale ya ukweli ya Khaki.
    [​IMG]
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli mnachiki na Nape daa! hata kama ni mzee wa pumba!? NIJUAVYO MIMI HII NI NGUO YA CHIPUKIZI YAANI ILIKUWEPO HATA KABLA YA MAGWANDA YA CHADEMA! TUMEVAA SANA KIPINDI CHA CHAMA KUSHIKA HATAMU!
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Hahaha sipati picha alivyokwenda kwa fundi alimuambiaje. Bila shaka Lazima atakuwa amesema NISHONEE LIWE KAMA LA CHADEMA.
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ccm bana kucopy tuu watakuja kusoma speech na ipad 4.
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Usitudanye mkuu wakati wa chama kushika hatamu hayakuwa kama haya bwana! Hii ni cut and Paste ya CDM! Mtu mzima aibuuuuuuuu!!!!
     
  13. A

    Ame JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,747
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Inabidi afanye mazoezi ya kuyavaa kwani huko kwa magambas yuko kwenye hati hati ya piga niukupige; wenyewe wakichukua vyao ana yeyuka taratibu na gwanda lake kunako wapigania uhuru wa kweli teh!
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unauhakika umevaaa!??
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duh CCM kweli hawana kitu...
     
  16. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Sipati picha. sijui alianza vipi kumwelekeza fundi, "nishonee kombati.... si kama yale ya wapambanaji wa Chadema.... nataka kudhirisha na mimi ni mpambanaji.....lazima nivae kombati kama wao.

    Ama pengine... hizi kombati nazitamani sana hebu fundi na mimi nishonee ya kijani....
     
  17. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    JK upo..... Nape anakudhihirishia anayatamani magwanda a.k.a Kombati ila tu bahati mbaya anapata mshiko huko kwa magamba.. CCJ hoyee!!!!!
    [​IMG]
     
  18. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    hilo mbona halina siku nyingi
     
  19. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwaka 2015 kazi tu cdm ndio mmeiga vazi teh teh mwaka huu mtasema yote teh teh! Ikulu ina rangi gani teh teh wachafu hawataingia mle. Tumejaribu tumeweza tunasongambele kasi zaidi kazi ni kwako
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    CCM ndo sera za kuiga, unakumbuka ile Chu en lai na Kaunda Suti? Sasa vimewachoshwa na kuona speed ya magwanda ina mshiko hao wameparamia.
     
Loading...