Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watavuna nini A-Town

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Makete Kwetu, Apr 6, 2012.

  1. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi wadau najiuliza siku kipyenga kinapulizwa A-Town....MAGAMBA watavuna nini jesh hili likitua Arachuga?

    227636_10150177623097548_741272547_6978668_1899067_n.jpg
     

    Attached Files:

  2. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nadhani watavuna aibu zaidi ya ile ya arumeru.aibu kubwa aliipata bwm kwa kuhusishwa na kifo cha nyerere bila kukanusha
     
  3. y

    yaya JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na mkuu kongomboli, ni aibu na kusambaratika zaidi. Ni bahati mbaya kwamba hawawezi kusoma alama za nyakati.<BR>Lakini wakuu, haya yote hayanabudi kutokea ili liweze kutimia andiko la haja ya mabadiliko na ukombozi wa m-Tz kutoka katika udhalimu unaomsababishia madhira hayo yote yakiwemo umasikini, maradhi, elimu mbovu, maisha magumu, ufisadi usiovumilika, nk., nk., nk.
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watavuna 0.005% ya kula huku wakiwa washindi wa 4 mshindi wa pil akiwa TLP na chadema akiongoza kwa ushindi wa 96% ya kura zote
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Watavuna waliyo vuna meru,kobe akivua gamba nikifo.
     
  6. M

    MBINGA BOY Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAJIANDAE KWA AIBU NYINGINE NA WATU WAWE TAYARI KUONA AIBU WATAKAYOIPATA 2015. NADHANI HAWAJARIDHIKA NA AIBU WALIYOIPATA MWANZA, ARUMERU, TANGA, MBEYA NA SONGEA. THEY WANT SOME MORE. HIYO NDIO ITAKUWA PICHA HALISI YA UCHAGUZI 2015.:heh:
     
  7. W

    WEMBE WENGE Senior Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenu WanaA-Town
    Sisi wengine tupo nje ya Arusha, lakini tunasuuzika sana kwa yanayotokea Arusha, kama Mkoa tunaona na tunao uhakika kwamba mkoa wa Arusha utakuwa wa kwanza kuwa na wabunge wote wa upinzani kwa kipindi kifupi kijacho ukifuatiwa na Kilimanjaro na halafu Mwanza na shinyanga. Tunawakubali sana makamamanda wetu wanaA-Town kwa uwezo mkubwa wa kupima mambo.
    Uwezo Kiongozi unapimwa kwa vile alivyoo jasiri kukabiliana na challenges, Kiongozi wa watu hatarajii urahisi katika kazi yake, Lema ndivyo alivyo, ni Jasiri na msikivu, Habishani pasipo sababu, anatoa hoja zenye nguvu kila anapopata nafasi ya kuongea, kwa kuwa anajua kuwa matatizo ya watu ni yake.
    Lema ni Driver sahihi kwa kari analoendesha.
    Lema ni mbunge Jasiri, mwenye uwezo mkubwa, anatisha sana akikutana na hawa watawla, wanamuona ni mwiba unaochoma kwa ncha kali inayopenya ndani mno.
    Ubunge wake amehifadhiwa kwa muda wa siku tisini kwa vie mafisadi wameona dili sana kufanya chaguzi ndogo ili waendelee kula pesa za umma.
    Kila la kheri A-Town
    Mbunge wenu yupo pending akingojea kuwaaibisha kwa kishindo.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    "CCM wanaruka sarakasi na taulo" by dmayola(JF member)
     
  9. G

    Golfer2008 Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutavuna tu, kinana ndo mgombea
     
  10. Luse msomba

    Luse msomba Senior Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hahaha, mungu wangu mtoa roho kawaandama balaa. kama mgonjwa ni yule anaye karibia kufa
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,406
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    kifo cha ccm A tz kitakuwa hakina mfano.
     
Loading...