Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wataka kujisafisha ngarasero

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Bahati Joseph, Mar 28, 2012.

  1. B

    Bahati Joseph New Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni baada ya kumwaga matusi ya nguoni hadharani katika uwanja wa ngarasero tarehe 26 atimae tarehe 27 wakatangaza kuwa kutakuwa na mkutano tena tarehe 28 pale pale uwanja wa ngarasero.
     
Loading...