Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wataka kuanzisha machafuko Arumeru. Watumia gari la Diwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mcheza Karate, Apr 1, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ktk hali isiyokuwa ya kawaida vijana wanaoaminika ni wa chama tawala(CCM) wakiwa ndani ya gari la mh. Diwani wamevamia kituo cha kupigia kura na kujipa kazi ya polisi ya kusimamia mistari na kutoa maneno ya vitisho kwa kutishia mwanachama mwingine wa chama chochote atakayefanya vurugu atakiona. MY NOTE: Si ruhusa kwa mtu ambaye si mpiga kura(isipokuwa wasimamizi wa kituo na maafisa wa Tume ya uchaguzi) wa kituo husika kusogea umbali wa ndani ya mita 100 kutoka kituo cha kupigia kura, iweje wenzangu wa CCM wanafanya haya, kama ulinzi askari si yupo? Hofu ya nini? SOURCE: Radio one, Radio 5-Arusha.
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kweli leo ni siku ya wajinga; sasa umbali wa wananchi kusubiri ushakua ni ndani ya Mita 100 na sio zaidi ya Mita 100?????
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna mbinu ya kuiba kura nayo ni kuanzisha vurugu kwenye kituo cha kura.halafu difenda za polisi zinakuja kwa kasi na kuingiza maboksi ya kura feki.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata wafanyeje tutalinda kura hadi kieleweke
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama wakianza vurugu na sisi tunaziweza...waache waanze tu!!!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanahangaika tu, hawana lolote.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Lakini mkuu hapo naona itakuwa ngumu kwani idadi ya watakao piga kura inajulikana na lazima ilingane na kura zilizopigwa hapo sijaelewa wataingiza hizo kura kura feki saa ngapi.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na polisi hawako?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    wakati unaona tukio hilo kama mwananchi mzalendo umechukua hatua gani???
     
  10. m

    mbwagison Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hesabu kweli ngumu kwa magamba! hivi hujui substitution theory?
     
Loading...