Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm watafata nyayo za ghabo????????2015

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mwanaone, Apr 5, 2011.

  1. m

    mwanaone Senior Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ghabo wa ivorycoast chaliiiiiiiii
    hatimaye ghabo asalimu amri. asiyesikia la mkuu huvunjika guu?
    je unafikiria yaliyompata GHABO ynaweza kutokea tanzania???????????????????????
    anguko la ccm kuwa aina hii au watatoka wenyewe kwa hiari yao?
     
Loading...