Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wasusia mapokezi ya Mwenge Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jul 6, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    KATIKA hali isiyo ya
    kawaida, Chama cha
    Mapinduzi (CCM) mkoani
    hapa kimesusa kushiriki
    katika mapokezi ya mbio za Mwenge ulioanza
    kukimbizwa mkoani
    Tanga juzi.

    Mwenge huo uliopokewa
    Wilaya ya Pangani
    ukitokea Mkoa wa Pwani,
    viongozi wa CCM, ngazi ya
    mkoa na wilaya
    hawakuonekana katika shughuli hizo jambo lililozusha maswali mengi
    kwa wananchi.

    CCM kabla na hata baada ya kuingia kwa mfumo wa
    vyama vingi vya siasa,
    imekuwa mstari wa mbele katika shughuli zote za mbio za Mwenge wa
    Uhuru, ikizitumia jumuiya
    zake na hasa ile ya Umoja
    wa Vijana kushiriki
    kikamilifu tangu mwanzo
    hadi mwisho wa mbio hizo.

    Mwenyekiti wa CCM wa Mkoa wa Tanga, Mussa Shekimweri, alipoulizwa
    juu ya hatua hiyo, alikataa kuzungumza akidai kuwa
    Katibu wake, Gustav Muba, ndiye atakayetoa taarifa
    hizo.
    Hata hivyo, Muba
    alipoulizwa na kuambiwa kuwa mwenyekiti wake
    ndiye aliyemtaka atoe
    kauli, alisema kuwa chama hakina maelezo, badala
    yake akadai kuwa
    msemaji wa jambo hilo ni Mkuu wa Mkoa, Chiku Gallawa.

    Chanzo: Tanzaniadaima
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Kuwasha mwenge,
    Kuwasha mwenge,
    Na kuuweka Kilimanjaro.
    Umulike hata nje ya mipaka yetu,
    Ulete tumaini.
    Pale ambapo hapana matumain.
    Upendo mahali ambapo panachuki,
    Na heshima ambapo pamejaa dharau!"

    Kama tunauwasha mwenge na kuukimbiza kwa malengo yatu ya awali, nadhani tutakuwa tunatenda haki na tutaheshimiwa na vizazi vijavyo. Lakini, kwakuwa tumeyaacha na kuyasahau malengo ya kuwasha mwenge, nadhani ni wakati muafaka wa kuuweka jumba la makumbusho ili utumike kuwafundisha watoto wetu mambo mema tuliyowahi kuyafanya kwa nchi yetu na si kujitafutia kudharaulika kunakofanywa sasa.
    Hongereni ccm Tanga kama mmesusa kwa sababu hizi.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wapeleke huo mwenge kwenye ile misitu yetu ya Mabwepande
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanga kwa siitofautishi na Arusha au Tunduma uatakumbuka kwenye sherehe za May mosi Mh Rais alipokelewa na wanachama wa CUF badala ya CCM kama tulivyo zoea pia
     
  5. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hongereni Ccm Tanga! Element za M4C hizo.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani hadi CCM Tanga wamesusa. Pole baba MwanaAsha maana kama joto ya jiwe unaipata
     
  7. h

    hans79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu BA asha atafute hifadhi hima.
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Tanga ni CUF MKUU
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani Mwenge kwa sasa hauna tena tija, bora uwekwe makumbusho Filipo ibaki historia yake tuu. Mwenge ni kiini macho kwa sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hawajapewa posho, waje huko kufanya nini? Posho kwanza, mengine baadaye kudadadeki.
    Au nakosea Mh. Lusinde?
     
  11. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MWENGE? HEBU NIM-QUOTE MH. GODBLESS LEMA AKIWA PALE UBUNGO-MWISHO KIBO, JUZI
    "...Huu mnaosema Mwenge..mwenge..mwenge ni moto tu huu unakimbizwa kwa gharama ya Sh Million 200..
    ili kwenda kufungua choo cha shule cha kilichojengwa kwa Sh Laki 2, zahanati ya sh laki Sita..
    Ni uchawi wa chama chao ni mazindiko tu yao kuwahadaa wananchi.. ni Moto tu huo unakimbizwa kwa Mabilioni
    ya pesa za walipa kodi'
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeshaniharibia siku aisee, nammiss sana huyu kamanda mpiganaji!
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,857
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Umenena kweli mkuu maana sasa hivi hakuna matumaini tena !
     
  14. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenge wa Laana!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huo mwenge ungefungiwa tu jumba la makumbusho.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa hawajapewa posho, CCM bila posho hakuna wa kujitokeza kwa lolote.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Una maana hata wakisikia ****** amepelekwa Mabwepande watadai posho ili wakamwokoe?
     
Loading...