Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Wasiokuwa na ajira wakaishi kwa wajomba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Jul 21, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    anasema hata usa 8%hawana ajira.Waziri kilimo kasema bungeni leo.Mdee kamchana 16%hawana ajira60%vijana tz.Enzi zimepita
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    dah! Mdee kamfunika mama Kabaka. Huyu mama Kabaka alidhani yuko Butimba ttc
     
  3. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo la mawaziri wetu wamekuwa vipofu kujali masilahi ya umma, kitakwimu unaweza kuona si tatizo pengo la ajira nchini;kiuhalisia ni tatizo, na ni bomu kubwa na baya kama alivyosema lowasa.Hivi tuseme ukweli, je fursa za kujiajili hata kama zipo hususani vijijini, je mazingira yanaruhusu? kama vitendea kazi, pembejeo, masoko, mfumo,sheria, uwezeshwaji? je viko sawa kuruhusu soko la ajira kuwa pana na vijana wengi kuweza kujiajiri?hapa mjini, je hizo fursa za ajira ziko nyingi kuruhu vijana wengi kuzipata fursa hizo?je mazingira nayo yako rafiki kuwezesha idadi kubwa ya vijana kujiajiri?hata kama mtu hakwenda shule , jibu atakalotoa hakuna mazingira rafiki yaliwekwa na serikali kuwezesha vijana kijiajiri.Hivyo kabaka, aache nadhalia za taarifa bungeni zisizozo na mantiki na ambazo hazikidhi haja ya tatizo lilipo.hata hivyo , ni kweli idadi kubwa ya vijana wasiona ajira , wanaweza kuishi kwa utegemezi wa wajomba na ndugu?hapa waziri karopoka, ndo kukurupuka na kukosa hoja za msingi kujibu kero za walio wengi.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndo mawaziri wetu vipofu hao.
     
  5. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mawaziri wa serikali ya Kikwete ni Vihiyo
     
  6. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu kwa kupotosha hawajambo.wote tunafatilia bunge hakuna waziri alietamka hayo maneno.naona we umeyageuza kwa kuwa unasagwa na halima
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona tv zenu zinaripoti matukio kinyume nyume ndio mana mtu akisema moja we unasema kumi na moja,akitoa takwimu we unasema ya kwako unaacha kilichosemwa.shame on u.
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu ninakuwa na shaka na U great thinker wako!!kwani ukichangia bila kutukana watu hawawezi kukuelewa?
    mara nyingi ukijibu topic unapenda kuingiza matusi,jitahidi kumuomba Mungu akubadilishe.
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    kweli umelewa umagamba ulikuwa uaangalia bunge la kenya?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama anajua kutumia ipad.
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    forgive and feel sorry for whoever tries to compare TZ unemployment problem with USA's. He/she is simply myopic, shallow minded & headed to grow hair
     
  12. k

    kdany Senior Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha umagamba ww,yule mama kasema hayo maneno,km huna kaz kaishi kwa mjomba,mbona mapovu yanakutoka au uko kwa shemeji nn.
     
Loading...