Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM washinda Ukonga na Segerea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Silas A.K, Nov 3, 2010.

  1. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimesikia Clouds fm sasahivi kwamba Mahanga na Mwakiposa wa CCM wameshinda katika majimbo ya Segerea na Ukonga respectively,mliokuwa Arnatouglo tupeni data kamili!
     
  2. inols

    inols JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama hili jambazi la CCM kupitia Segerea litakuwa limeshinda hakika ni aibu kwa CCM na matusi kwa wanasegerea, yaaani hafai kabisaaaaaa siyo tu awamu hii bali na awamu nyingine zote zilizobaki. Nadhani hata PhD yake is supposed to be under scrutiny i doubt it badly, he's embarrassing wasomi wa tanzania, hafai hafai hafaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Frederick Mpendazoe, who was contesting Segerea parliamentary seat in Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) ticket has lost to Dr Makongoro Mahanga of Chama Cha Mapinduzi (CCM).

    Results announced recently show that Dr Mahanga has obtained more than 43,000 votes while Mr Mpendazoe got over 39,000 votes.

    Source; citizen
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Chakachua style!!no dare!!
     
  5. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu kwa taarifa muhimu lakini yenye kuhuzunisha sana, wamefanikiwa kuchakachua but nawaomba Chadema waende mahakamani haraka kupinga matokeo ili uchaguzi urudiwe au la namwamba Mheshimiwa Mpendazoe asikate tamaa kwani wana mapinduzi wa kweli daima huwa hatukati tamaa mpaka kieleweke 2015 siyo mbali tuko pamoja sana, asihofu harisa ya wanasegerea kumkosa mbunge wao waliyemchagua itaripuka vikali mwaka 2015.
     
  6. G

    Galilee Galileo Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura zimeibiwa Makongoro Mahanga anatakiwa kufikishwa mahakamani





    "The primary objective of Revolution is to take power out of the hands of corrupt leaders and national bourgeoisies and put in the hands of people who have suffered the most, by replacing them with fresh blood, the revolution has began"Captain Thomas Sankara the President of BurkinaFaso 1984 at the age of 34

    __________________________________________________
     
  7. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    very nice ndo dawa yake kazi kutangatanga arudi ccj
     
  8. M

    Mantaleka Senior Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi najiuliza swali, mnapo sema tusubiri 2015 je mnauhakika wizi na ubabe huu hautakuwepo na hiyo 2015 ? je hapo sasa ndiyo tutaamua kuwa tumechoka, na kama ni hivyo hali ikiwa ni hivi hivi tutafanyaje ! na kwa nini isiwe sasa ! ?
     
  9. d

    dsamanga Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jimbo litarudi tu,subirini wachakachuaji
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
  11. c

    chidumule Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha but am verry sorry wt mpendazoe
     
  12. c

    chidumule Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sorry mpendazoe
     
  13. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kusubiri mpaka 2015, wewe subiri tu uchaguzi utarudiwa kwa vyovyote vile, Makongoro hamalizi hata mwaka kwenye ubunge. Hata kwa manati tutamuondoa!!! hawezi kuiba kura zetu halafu akae tu wakati si wanaCCM, wala wapinzani waliompigia kura.
    Kama anapenda maisha yake ni kheri ajiuzuru, wala hili si tishio
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Chaka Chua Matokeo (CCM)
     
Loading...