Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM washambulia msafara wa CHADEMA, wampiga Mwandishi wa Habari, wakimnyang'anya kamera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tumaini Makene, Oct 7, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wakuu sasa labda haya ni maagizo au ni kitu gani, subjected to debate. Leo kulikuwa na mikutano miwili ya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi mdogo Kata ya Msalato, Manispaa ya Dodoma, nje kidogo ya mjii.

    CHADEMA walikuwa wanazindulia katika eneo la Msalato Bibo, karibu na Shule ya Sekondari Msalato, vipaji maalum. CCM wao walikuwa wanafanyia uzinduzi wao katika eneo la Msalato Gulioni, ni eneo ambalo liko karibu na barabara.

    Msafara wa CHADEMA umefika eneo hilo majira ya saa 9. Kama ilivyo ada ya wageni wakifika mahali, viongozi wa kitaifa walikuwa wanakwenda kuweka saini katika kitabu cha wageni kwenye Ofisi ya Kata ya Msalato. Ili ufike mjini iliko ofisi hiyo ni lazima upite eneo la gulio, walipokuwa CCM.

    Kufumba na kufumbua, wakati msafara ukipita maeneo hayo, ukiongozwa na watu wa pikipiki takribani 40+, hee mara mawe yakaanzwa kurushwa upande wa msafara wa CHADEMA kutoka kwa wafuasi wa CCM ambao wengi wao walikuwa wamesombwa kwa magari kutoka mjini.

    Kama hiyo ya kuponda mawe msafara wa CHADEMA haitoshi, sasa wakaamua kwenda hatua nyingi zaidi mbele, wakamkamata mwandishi wa habari Danson Kaijage. Wakaanza kumshuhushia kipondo kikali. Wakitaka kumyang'anya kamera, wachukue picha alizopiga wakati wanawashambulia CHADEMA.

    Kariibu wote waliokuwa wakimshambulia Kaijage anawafahamu. Salama yake ilikuwa ni kuwasili kwa polisi eneo hilo, ambao hata hivyo walichlewa sana kufika eneo la mkutano kufanya kazi yao ya ulinzi. Polisi walishindwa ku-guarantee usalama na kuzuia yaliyotokea leo.

    Nitakuja kumalziia kuelezea namna ambavyo CCM walisomba watu kutoka mjini, mgeni rasmi akaonekana akija eneo la mkutano lakini akakutwa watu hawajasombwa vya kutosha hivyo akalazimika kurudi tena mjini mpaka watu wajae, kisha akarudi tena baadae kufanya uzinduzi.

    Unajua mgeni rasmi alikuwa nani?
     
  2. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Dah hivi hiki ndo kinaitwa chama kikongwe Afrika? Kunasiku tutasikia CCM wazuia wananchi kutamka neno CHADEMA!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,649
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Poleni Makamanda.
     
  4. W

    Welu JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Chama sikivu
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shusha habari mkuu Tumaini Makene ila usituletee habari kama za kukatwa watu mikono halafu ukaingia mitini kama alivyokimbia Invisible na ushahidi wa Shimbo
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haki haishuki kama mvua inapiganiwa-Dr. Slaa
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Kupia, kuuwa, kuchochea, kudanganya, kunyanya, vitisho na ukandamizaji ni dalili za kushindwa katika hoja.

    Ccm ya Kikwete si ile ya Mwalimu, mwinyi au mkapa, walikuwa na aibu kiasi na vijinidhamu hii ya sasa kama vile alivonena

    ni ushahidi wa kufilisika kwa mwanasiasa na sasa wantafuta uhalali (legitimacy) kwa lazima, ili chochote

    kikitendeka waseme CHADEMA.


     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Poleni Makamanda.
     
  9. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    polen makamanda
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kabla Makene hajarudi tena, nina wasiwasi mgeni rasmi alikuwa mtambo wa matusi. Nasubiri kusikia...
     
  11. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Na Bwana Mkubwa ndio amesema CCM haifi tutakufa sisi tunaokitabiria kifo, najaribu kufunga domo langu lakini haiwezekani lazima niseme CCM imezeeka, imechoka na yenyewe inajipeleka kaburini, sasa kusomba watu ili mkutano ujae ndio wanamdanganya nani?
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Sasa itabidi chadema itafute njia ya mkato kujilinda,ikiwemo kuunda jeshi lake,mambo mengine hayavumiliki kabisa,halafu siku hizi wamewa target waandishi zaidi,kutokana na waandishi wengi kujielewa na kutoa habari za kweli kitu ambacho kwa ccm ni uhaini,anyway poleni sana makamanda wetu,vipi wewe hujadhurika?Pamoja tutashinda.
     
  13. a

    akwino laurent Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kaka tunakusubili baadae ufunguke tuone makapi yanafanyaje huko mitaani.
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mgeni rasmi alikuwa nani?
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Mzee mzima Lushinde.
     
  16. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mdau ka-bet kuwa ni mh. livin lusinde, kudadadekiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuleta habari unaleta mipasho wewe uwa uaminiki toka ulivyotuletea umbeya kuwa mbunge wa CCM kafumaniwa kisha kakatwa mapanga, ulifuata picha mpaka leo ujarudi...Chadema mbona nyie mliushambulia msafara wa Pinda, kwa mawe Mwanza na kuwapiga mawe wafuasi wa CUF Arusha.
     
  18. T

    Thesi JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwanza poleni. CCM wakiambiwa wao ndio watatuletea vita wanakanusha. Kila siku wanaumbuka. Mungu hamfichi mnafiki. Kila siku wanahubiri CDM chama cha vurugu na zamani walihubiri CUF.

    Haya nayasema kwakuwa najua CCM kwa kufanya fujo na kupiga watu ni kitu cha kawaida. Wakishafanya fujo wanakaunusha kwa nguvu zote huku wakielekeza lawama kwa vyama vya upinzani.

    Lakini pamoja na hayo bado habari hii haijathibitishwa hivo Makene tunataka ukweli wa habari hii. Usije ukatuletea vituko kama vya Julius Mtatiro na hadithi za Nape.

    Tunakuamini kamanda tupe ukweli.
     
  19. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Poleni mfa maji haachi kutapatapa
     
  20. K

    Konya JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wasiwasi ni hali ya huyo mwandishi (GOD FORbid) ili tuandae kamati mapemaaaaa..anyway tunakoelekea sio kuzuri
     
Loading...