Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waroho wa madaraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtagwa lindi, Oct 18, 2012.

  1. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Baada ya uchaguzi wa hivi karibuni nimesikitika sana kusikia mtu mmoja anavyeo zaidi ya vitatu ndio kusema wengine hawaweziii??mtu Mbunge/Diwani huyo huyo mwenyekiti,mjumbe wa NEC,kamat ya fedha jumuiya ya wazazi huu ni ujinga
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sio WALOHO mkuu
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Haha! Mkuu si unajua kabila la wale watu wa msanga.. wanachanganya hizi herufi...
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha thread pekee kimeniondolea hamu ya kuendelea kuisoma (WALOHO?!!!).
     
  5. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ujumbe umefika kama na ww mmojawao punguza vyeo hautalaanika
     
Loading...