Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wapoteana kiwira kwenye uchaguzi wa diwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascal haonga, Mar 24, 2012.

  1. p

    pascal haonga Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm waona aibu baada ya kukosa watu kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombea wa nafasi ya udiwani.mkutano huo ulifanyika kijiji cha ibula kata ya kiwira.wakati huo chadema jana tarehe 23 march walijaza watu kwenye mkutano wao wa hadhara wa kumnadi mgombea wake laurent abeli mwakalibule uliofanyika kitongoji cha ilundo kata ya kiwira.baada ya kumaliza mkutano huo walielekea ofisini kwao na kusababisha wananchi wa kata ya kiwira kufunga barabara kwa muda wakiishangilia chadema.
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    AS good as Chadema
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    chama bora hicho
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Viva, wananchi wa maeneo hayo hawana njaa kama sehemu zingine za nchi yetu!!
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chama hiki kinakua kwa kasi ya ajabu, sijui CCM ifanye nini?
     
  6. y

    yplus Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naijua Vizuri Kiwira,Pale pana Wanyaki.Hawa jamaa wana sifa zifuatazo
    Majasiri
    Hawana njaa
    Ni wapole lakini sio Wanyonge
    Wanapenda Mabasiliko wanachosubiri ni wakati
    CCM hamna chenu hapo...
     
Loading...