Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wapokea wanachama wanafunzi wa central sekondari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, Apr 17, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau, gazeti la mwananchi la jana, 16/4/2011 lilikuwa na habari kuwa, yale majigambo ya ccm (nape) kuwa wamepokea wanachama 670 pale nyerere square dodoma kumbe walikuwa ni wanafunzi wa shule ya mbunge wa jimbo la dodoma inayoitwa central secondary school. Wanafunzi hao walipelewa ama bila kujua leo au kwa kulazimishwa. Ndiyo maana katika wale waliopokea kadi walikuwa ni watoto tu na mkubwa mmoja. Huenda ndiyo dalili za kuishiwa kwa chama hiki
     
  2. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha unafiki kijana, weka ushahid hapa sio unakurupuka tu.......NON SENSE
     
  3. k

    kibunda JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    soma gazeti la mwananchi la jana huu siyo unafiki. WALA SINA SABABU YA KUANDIKA UNAFIKI.
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ushahidi gani wakati ni kweli na vijana 800 waliokwenda kutafutwa wakaletwa na posho wakapewa unakubaliana nalo mimi sinilikuwepo unabisha nin?? Ccm aipendwi hilo hata wao wanalijua
     
  6. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa wana Jf.
    Mbunge wa Dodoma ni mmiliki wa CITY SEC cyo CENTRAL SEC. Hata hvyo ndo tabia yake huyo mbunge nimesoma pale namjua.
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanafunzi wote 800 watakuwa na umri zaidi ya miaka 18 kweli??? Au ndo richipukizi ra thithiem
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yale yale ya Tambwe, kukusanya watoto wa shule hadi karimjee, kuzomea wapinzani wa mswada wa katiba. new gamba, the same strategies!! CDM songa mbele vijijini kuimarisha umoja na ukombozi wa taifa, naona ccm imeshindwa kutawala.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ushadi upi unautaka kama na wewe siyo mpumbavu tu...
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kama vyuoni wanazuia siasa iweje kwenye shule za sekondari wao wanafanya....na kwa hali ya siku hizi wanafunzi wengi wa sekondari wako chini ya miaka 18...
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    achana na siasa wewe, hamna kijana anayeweza kujiunga CCM labda hao wa vijijini
     
  12. k

    kibunda JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia kuna habari ambazo tunahitaji kuzifuatilia kuwa mbunge wa dodoma mjini aliwaahidi wanafunzi wa shule yake mwaka jana wakati wa uchaguzi wampigie kampeni ili akipata ubunge awapunguzie ada. Ni kweli wanafunzi wa shule husika walishiriki kampeni kwa kiasi kikubwa. Kitu ambacho si uhakika nacho kama amepunguza ada ama hakufanya hivyo. Kama itatokea ametekeleza ahadi yake basi atakuwa amekiuka sheria ya gharama za uchaguzi na atakuwa ametoa rushwa.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...........Jamaa washenzi kweli,yaani walikataa siasa vyuoni wameenda mpaka sekondari...............................
     
  14. k

    kibunda JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo dalili za kuishiwa
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bado najiuliza wanamdanganya nani na ili iweje sasa??
    Ninachofurahia hawa jamaa ni sikio la kufa, hawasomi alama za nyakati pia zaidi hawajifunzi kwa makosa yao wenyewe..... hawa si ndio walipewa faida ya kubeba watu kwenye malori wakati wa kampeni na kwenye uchaguzi ule "wakapiga mti" i mean wakaangukia pua kwa staili hiyohiyo ambayo walikuwa wanafanya kumfurahisha ndugu mgombea/mwenyekiti aonekane bado anapendwa!!
    Waendelee tu, maana pia tumeaswa kutokuhangaika na sikio la kufa, pia tusimwamshe mlalaji!
    Hii ni vita ya kukomboa nchi, ujinga wao faida kwetu.
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,696
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    waacheni hata mie mwaka 2005 nilikuwa advance pale Jamhuri wakaja kutulaghai tukapewa kadi za chama baada ya kufika UD tukapigishwa kunji la kwanza na ndo ikawa mwanzo na mwisho wa uteja wetu ...tukapata akili ya kukua, tukaanza harakati,mwaka wa kwanza nikachukua kadi ya Chama changu cha ukombozi CDM

    namaanisha hao wanafunzi wanapelekwa tu ,pindi wakija mtaani na kuona life watakuja kuipigania nchi yao ndani ya chama cha ukombozi CDM
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani CHadema ijipange upya CCM imeanza vizuri kujipenyeza kwa jamii! Tusikae wa kuwa beza! Angalie mkutano wa Dr Slaa jana hata watu mia 400 hawafiki!
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,440
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    CENTRAL SECONDARY haimilikiwi na Mh. Mbunge wa jimbo la Dodoma mjini.Yeye anamiliki CITY SECONDARY.Kama ni Central basi itakuwa ni RA kawaleta kupunguza kasi ya wana CHE CHE MEA kumtimua
     
  19. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,610
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mallole mp wa dom shule anayomiliki inaitwa city na sio central. Hata kura za maoni ccm aliwatumia hao wanafunzi kupata nafasi ya kugombea ubunge.
     
  20. M

    Major JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    hii nayo inaonyesha kuwa mambo yanazidi kuwakaba shingoni. ila kali niliyoiona ni ile ya mjadala wa katiba pale Karimjee ati saa 11 alfajiri viti vimeshajaa watoto tena wa chini ya miaka kumi alafu wakati mjadala unataka kuanza, watoto wote wakawa wamelala, ile kitu ilinipa picha ya ajabu kabisa, na sijui kama aliyepanga ule mpango atakuwa na akili za kibinadamu
     
Loading...