Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapelekeni jando hawa vijana ndiyo muwaruhusu waingie ngoma ya wakubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Apr 2, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika kosa kubwa CCM walifanya ni kumruhusu Sioi ambaye bado hata hajajua kuaongea na mwenzake kubwa jinga kibajaji kuingia kucheza ngoma ya wakubwa.

    Mungewapeleka jando kwanza, matokeo yangekua afadhali
     
Loading...