Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapata wakati mgumu vyuo vya dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by namboyo, Apr 17, 2011.

  1. n

    namboyo Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana kwenye mkutano wa ccm na wana vyuo kada mkongwe mzee kingunge na wenzake waliwashauri vijana ambao ni makuhadi wa ufisadi kuwa watashonewa mashati ya kijani ili wavae kwenye mihadhara au vipindi lakini suala hili limekua likipingwa kwa siri na waahidiwa kwa kuwa waahidiwa wanaogopa kuzomewa na wenzao vyou vya dodoma vinaichukia ccm kwa kuwa ccm imetelekeza dodoma.walihudhuria kikao hicho walisema kuwa huwavaa tisheti na mashati kwa kuwa ni kujidhalisha mbele ya uma .hata hivyo tisheti walizo pewa kwenye vikao ili kijani kijani ionekane walizificha ili zionekane wakiogopa kuitwa wakala wa ufisadi.tarifa zinaonesha kuwa vijana walienda kupata posho na wakatolewa kapa .baada ya kurudi mama mmoja alifika eneo fulani la kulia msosi akataka kumpa mwana cdm mmoja huku jamaa akikataa ofa
     
  2. skendo

    skendo Senior Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatu bila! walianza wao wenyewe siasa vyuoni sasa tumewasikia tumewafikia unadhani janki gani wa .com atakua ccm dunia ya leo?
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    waambie waedelee na mpango wao wa kuwapa kadi za kijani watoto wa sekondari lakini huko vyuoni watachemka maana watu wameshakuwa na akili timamu.
     
  4. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kijana yeyote anayeshabikia ccm lazima zitakuwa hazimtoshi upstairs.Kusupport chama cha magamba ni kujidhalilisha....
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka siasa ziliondolewa katika vyuo, ila ilirudi kwa nduvu sana akina riz one akiwa udsm, sasa upepo haundi kwao watavifunga sasa hivi
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Vijana wasomi ndio wanatakiwa kuwarudisha nchi mikononi mwa umma,wakizubaa wenye hasara ni wao,na wakivifunga vyuo vijana wtarudi vijijini kueneza elimu ya uraia
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeelewa kwa nini Shukuru Kawambwa kawapiga beat malecturer. Kumbe vyuoni hali ni ngumu sana ka CHICHI EMU. Wasitafute mchawi, vijana japo ndo hivyo wengi ni shule za kata wamekuwa na uelewa mkubwa sana wa politics za Tz. Niliwahi wasikia vijana wa secondary wamekaa kijiweni wanaongea issues za politics na economics za TZ mpaka nikajiuliza hawa nani anawafundisha wakati shule zenyewe walimu hawafiki watano.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hiki chama sijui wafanye nini ili wajikomboe na hii fedheha!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Na hcho ndo kikubwa madogo lazima waiambie ccm no more...serikali ikitia mkono tu madogo watapiga kunji wakiimba "kama si wewe...na ile soolidarity frever,sooolidarity...ccm ikijichanganya tu nchi nzima vyuo vinapiga kunji na huo ndo utakuwa mwisho wa JK na ccm yake,wasomiiiiiii
     
  10. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Kaka msuaso nini! Ha ha ha ha. Kunji linalipa. Pipoz power
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Duh!,kuvaa magwanda ya kijani na kukatiza nayo mitaa ni ngumu jamani,nnamshangaa sn kijana anaekiunga mkono chama cha magamba;
    1-Atajidhalilisha utu wake
    2-Atakuwa ni mwizi sbb anatetea wezi
    3-Ana macho lakini haoni
    4-!!!!!!!!!!!yapo mengi
     
Loading...