Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wapania kufuata nyayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Mar 10, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Baada ya kushuhudia uzinduzi wa kufana na kutisha wa kampeni za CHADEMA katika uchaguzi wa ubunge wa Arumeru Mashariki, CCM wameazimia kufanya kufuru katika uzinduzi wao wa kampeni jumatatu tarehe 12/03/2012 kwa kuigayote yaliyofanywa na CHADEMA leo kwa kufanya yafuatayo:

    1. Kufanya live uzinduzi wao katika TV mbalimbali;
    2. Kusomba watu wengi kutoka katika wilaya zote za Arusha;
    3. Kuchangisha fedha nyingi kwa ajili ya kampeni kutoka kwa mafisadi;
    4. Kuwatumia viongozi wastaafu na maarufu katika kampeni zao; na
    5. Kufanya maonyesho ya helikopta katika maeneo yote watakayofanya kampeni;

    Hivyo CHADEMA wanatakiwa kukaza buti kwa kuwa wakipata fedha za mafisadi na ruzuku ya serikali watafunika Arumeru Mashariki.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Watu hawataenda kuwasikiliza, hakuna cha kufunika hapo!
    Kuhusu kukaza buti nakuunga mkono kwani usimuamini nyati eti amelala chini yakuwa amekubali kuchinjwa, chapa risasi ya kichwa kwanza ndio ukamalizie. Hata kama adui yako ni dhaifu kama mjusi, mpige gobole huyo mjusi ili uonyeshe ulimaanisha vita kikweli kweli.
     
  3. B

    BMT JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kazi hiyo kesho ya kufungua kampeni itafanywa na mzee wetu MKAPA,na atakuwepo leo huko,cdm kaz kwenu,kumsikia mkapa tu tayari hofu imetanda kwnye vyama vya upinzani hususan cdm,wanafahamu uwezo wa mzee wa kuchambua mambo
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  5. Sihali

    Sihali Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Chadema kujaza watu ni kawaida yenu hatushangai kamwe subiridi kichapo siku ikifika. Kwani. Huko arumeru mna uhakika gani kuwa kila aliyekuja hapo kwenye uzinduzi atakupeni kura? Jengeni chama kwanza mmeoza ndani mwenuuu.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mjomba umemaliza kila kitu kama wameongea kwa miaka 50 na hakuna walichokifanya leo hii kuwasikiliza na kuwahamini
    inabidi one must willingly suspension of disbelief kuamini what CCM is telling you.
     
  7. B

    BMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    daudi mchambuz kifo cha cdm ni 2015,wenzenu cuf tayari,subirhn mtanambia,upinzan hapa bongo bado,cku upinzan ukifka vijijini basi tutaanza kuzungumza,wapga kura weng wako huko,hata we mwenyewe n kpga mdomo tu hata kadi ya kupgia kura huna,mtatokaje?
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bora kuipa kura jiwe kuliko ccm kushinda arumeru.
     
  9. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Uko sahihi kabisa, maana ieleweke hata Magamba wana itikadi ya Kuua inzi kwa Bomu!
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    This is Utopian thinking.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we endelea kutoa mapovu kama umelamb sumu ya cdm kwenye keyboard wenzako tupo tunakula loshoro uku.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    ulivyomaliza kuandika hukurudia kusoma!!! ona sasa ulivyojivua nguo. Akili yako imebaki uchi wa mnyama. wajameni msitirini nguo apsteazi!!!!!
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aiseee! BMT kumbe na wewe umeoza akili! Sikujua kabisa kama na wewe una mawazo yanayopitia matakoni!
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Kwa madaktari kusitisha mgomo wao kidooogo kumewarejeshea imani CCM na wale wote wenye akili za panzi kuwaonea huruma na kuwapa kura.
     
  15. B

    BMT JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    daudi naona imekuuma sana,na ukwl unauma,weka point na jenga hoja si muda wa kubwabwaja hapa,we are great thinker,let us think
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    CCM a rotten corpse!
     
Loading...