Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waomba kuandamana Dar.. kesho kama CHADEMA, wakataliwa na Polisi; washukuru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Nov 9, 2011.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Katibu wa CCM Mkoa wa DSM Ameandika barua polisi akiomba kibali cha wana CCM kuandamana kutoka Vijana mpaka Kidongo chekundu eti kulaani viongozi wa CDM kukiuka sheria halali huko Arusha.

    Ijulikane kuwa CDM waliandika barua tangu jana , na ilipofikia leo majira ya saa tano asubuhi huko Arusha Paul Chagonja ambaye ni kamishna wa Operesheni za Polisi alitoa tamko la kuzuia maandamano ya CDM nchi nzima .

    Jioni hii Kova , ametoa barua kwa CDM na CCM akisema eti masuala hayo yapo mahakamani na wote wameshapewa dhamana ,

    Kichekesho: Katibu wa CCM mkoa wa DSM ameongea na vyombo vya habari na kushukurui jeshi la polisi kusitisha maandamao yao .

    Ndio maana CDM tunalalamika kuwa polisi wanashirikiana na CCM kutuhujumu kwenye kazi yetu ya siasa.

    Mwenyekiti Mbowe mpaka sasa yupo Polisi huko Arusha akihojiwa tangu asubuhi saa tano kamili.
     
  2. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye red: "AKILI ZA KITOTO" Fumbo mfumbie mjinga, mwerevu..........
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    utoto unawasumbua, wakikuwa wataacha.
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    CCM Hoyeeeee!!!
    [​IMG]
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    uwiiiii birigita mwee nimecheka bila kupenda
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yn ndani ya miaka 4 ijayo viongozi weng sn wa ccm watakua wameiaga dunia kwa presha
     
  8. m

    makaptula Senior Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wanaogopa kupinduliwa aho
     
  9. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikifika Mahali haki ikatendeka kila mahali wala hutasikia lawama wala maandamano. Tuombe Mungu awape hekima wale wenye mamlaka ya kuto haki ili nchi yetu iwe mahali salama pa kuishi.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi limepiga marufuku maandamano ya CCM ambao walitaka kuandamna ili kulaani vurugu za chadema Arusha. Marufuku hiyo inakwenda sambamba na marufuku ya maandamano ya chadema
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kazi ya polisi siyo kutoa au kunyima kibali. kazi ya polisi ni kulinda usalama wa raia, pamoja na kusimamia maandamano yanafanyika katika hali ya usalama.
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Polisi wa tz wapo kisiasa zaidi
     
  13. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibali cha Maandamano CCM wameomba kama geresha tu ili ionekane wote wamenyimwa na CCM wameheshimu amri ya polisi. Ni ujanja wa kitoto kiasi fulani na haulengi kuondoa tatizo bali kulilinda
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA wakikosa kibali cha polisi, watatumia nguvu ya umma itafanya kazi.
    Duniani kote, haki haijawahi kushindwa na dhuluma hata siku moja.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    HE! Kumbe Bigirita ni She! ok ok ok ok!
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sasa chadema mtamfunga nyau kengele kesho au?
     
  17. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuandamana ni haki ya kikatiba kikundi chochote cha watu wana weza kuwahalifu polisi kuwa tunaandamana polisi si kazi yao kuzuia ila ni kuweka ulinzi .Hao polisi kukataa maandamano kwani wao ni mahakama? Mpaka waseme kesi ipo mahakamani?
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao ccm hawana lolote wanafiki tu, watakuwa wameambizana na polisi huo mpango ili ionekane kuwa polisi wakizuia ccm wanakubali ina chadema ni wabishi! Iko siku polisi mtaja gundua kuwa mnatakiwa kutumikia wananchi na sio watawala peke yao!
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao ccm hawana lolote wanafiki tu, watakuwa wameambizana na polisi huo mpango ili ionekane kuwa polisi wakizuia ccm wanakubali ila chadema ni wabishi! Iko siku polisi mtaja gundua kuwa mnatakiwa kutumikia wananchi na sio watawala peke yao maana tawala hubadilika lakini wananchi wataendelea kuwapo!
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hawa CCM wanajifanya wajanja kumbe ni wapuuzi tu,hiyo nayo waliona giaaaa
     
Loading...