Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanunua nakala za Tanzania daima kwa wingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Mar 4, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi kuwa kuna watu wanaodahaniwa ni CCM hununua nakala nyingi za Tanzania Daima kwa wasambasaji, ile gazeti hilo lisifike kwa wachuuzi wa reja reja, hence lisifike kwa wananchi.

    Nimekosa nakala yangu leo, ndio muuza magazeti akaniambia hivyo je kuna ukweli wowote?
     
  2. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Naogopa kuchangia isije ikawa mnatafuta njia za kutangaza magazeti yenu hapa..... Tuhakikishie kwanza kwamba wewe sio MARKETING MANAGER wa TANZANIA DAIMA.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ina ukweli kabisa
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana mkuu, hata website yao haifanyi kazi :A S 13:!!!!
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160

    Sio husiani na umarketing wa hilo gazeti, liko makini nikilikosa huwa cna raha!
     
  6. S

    SURNAME Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla sijachangia na kuegemea upande mmoja,naomba msaada wa maswali haya;

    1.Je umewahi likosa mara ngapi?

    2.Kuna gazeti lolote uliwahi liulizia siku za nyuma ukalikosa?

    3.Ni eneo gani uliulizia?

    4.Je,wajua tanzania daima now days linauza sana,naweza sema laongoza je wazalishaji wameongeza copy?
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo swala ni kweli kabisa,inatakiwa uongozi wa tanzania daima wajipange upya,nipo maeneo ya wizara ya mambo ya ndani kuna meza kama 3 hivi za magazeti,ila tanzania daima hakuna hata copy moja.
     
  8. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sitoshangaa mana ake hii mijangiri ya ccm haishindwi kufanya huo upumbavu.....
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii kitu ina ukweli, nilishawai kuandika hapo nyuma huu mchezo mchafu ulianza mwezi wa nane 2010 kabla ya kampani, jamaa wananunua mzigo mkubwa wa TANZNIA DAIMA wanashield sijui naona hii njama bado inaendelea, nasikia kuna mtu kaweka standing order ya kila siku gazeti likito yeye anachukua mzigo mkubwa wengine wanakosa:A S 13::A S 13::A S 13:
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kibanda anachunguliaga humu. Atatufahamisha. Kabla ya saa2 leo yalikuwepo mengi tu. Mi nanunuaga la Jumatano na Jumapili. Siku zingine gazeti langu Mwananchi. Bei ni kubwa mno ya magazeti kwa sasa.
     
  11. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wafungue na library!!!!
     
  12. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima si gazeti la MBOWE wa Mwenye hisa kubwa ndani ya chadema
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa vizuri ndugu.....
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna ajabu kujuta copy zote zimeisha kwa wauzaji, jaribu kwingine!
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    limesheheni nini kwani? tujue kilichopo kwanza
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tabzania daismma linajiuza lenyewe
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huu utahira wa ukubwan mbaya balaa! Ulchoandka kna uhusiano gn na mada ilyotolewa hapa? Mbona uhuru, mzalendo, rai n.k ni magazet ya mumeo R.A husemi?
     
  18. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli kabisa na ni kutokana gazeti hili kuandika mambo yanayohusu operesheni ya CDM inayoendelea, jaribu kwenda kwenye maeneo waanakouza magazetu utakuta mapema haipo.

    Naombauzalishwaji na usambazaji uongezeke haraka iwezekananvyo.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    hata RAI wiki hii lilikatazwa kuchapwa kwa kile wanachosema kuingilia maslahi ya wenye nchi
     
  20. d

    deecharity JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    cjakuelewa vizuri mkubwa, fafanua
     
Loading...