Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Wanavyotuibia kura!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WA-UKENYENGE, Feb 29, 2012.

  1. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    WanaJF, poleni na majukumu ya kulijenga taifa letu changa na masikini.
    Tujikumbushe tu, najua wengi tunafahamu na mengi yameshasemwa sana hapa jamvini namna ambavyo chama tawala wanavyoiba kura na hatimaye kuibuka washindi katika chaguzi mbali mbali. Hii itatukumbusha na pengine kubadili mbinu au kuongeza mbinu za namna ya kupambana na hili janga la kitaifa. Moja ya mbinu zinazotumiwa na CCM ni kama zifuatazo:
    1. Wanahonga mawakala wa vyama vingine kwa gharama yeyote ili kuruhusu matokeo kubadilishwa.
    2. Vituo hewa vya kupigia kura, ambavyo vinakuwa na majina hewa mengi huku wapiga kura wengi wakishindwa
    kupiga kura.
    3.
    4.
    5.
    .
    .
    .
    Tukumbushane wanajamvi na pengine tutaweza kusaidia kupeana mikakati iliyojaa utalaamu na mkakati wa kiufanisi ili tuweze kupunguza hili janga la kitaifa.
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Njia nyingine ni kukimbia na MABOKSI YA KURA!!
    "Ile mijamaa mijizi iile, we acha tu!!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na msisahau jukumu la tume ya uchaguzi kuchakachua kura.
     
  4. C

    Capitalist Senior Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.Kununua shahada za kupigia kura.
    2.kutumia polisi kutisha wapiga kura kwenye zoezi la kupiga kura na hata wakati wa kuhesabu kura.
    3.kuondoa baadhi ya majina ya wapiga kura kwenye vitua vya kupigia kura.
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tiss.....................................
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mabox hewa yaliyojaa kura za ccm. Style hii anaitumia sana Makongoro Mahanga.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa mafisadi mbinu zao zote ktk uwazi huu na ukweli hakika tunayo mifukoni!

    Na mfano mzuri ni kesho kutwa pale Arumeru mashariki.

    Subirieni na mtaona ama walio mbali mtasikia!
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa jamaa hawawezi kuwa na daftari lingine la wapiga kura kweli? Na vipi,hawawezi kusogeza watu wa jimbo jirani kupiga kura kwa kuwapa kadi feki? Mi ninaona hayo yote yanawezekana!!
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapa ndiyo huwa naumia mwenzenu, maana wali dagaa wa siku moja, mtu anawatesa miaka 5. Lol!
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo tu ndiyo mwisho wa maneno, huwezi kucheza game, wakati refa ni wa mpinzani wako. Hata ufanye nini lazima akunyonge! ni lazima nguvu nyingi na akili zitumike kuhakikisha hii biashara haramu tunaitoa.

    Hapo nako ni hatari, na hawa jamaa ndiyo wanamwaga mpunga kwa wananchi. Wanaamrisha kila kitu.
     
  11. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutumia vyombo vya dola kutisha mawakala. Unajua vyombo ya dola (polisi na usalama wa taifa) wanatisha sana kwa sababu wao kuua raia ni kitu rahisi sana. Na kwasababu wananchi wanajua hilo basi wanaogopa na kutekeleza wanayoambiwa.
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kuna hii style ya mabalozi/wajumbe wa nyumba kumi kuorodhesha majina ya watu kana kwamba tupo enzi za chama kimoja, nayo nadhani ni ya hovyo! inatakiwa kupigwa stop au kuwashughulikia hao mabalozi. Ikiwezekana wachukuliwa kama janga la kitaifa nao.
     
  13. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    4.Hupendekeza kuhesabia kura katika jengo ambalo lina selling board afu ukifika mda wanawaambia mawakala kwenda kupata lunch/soda milango inafungwa vizuri kwa SOLEX afu juu ya selling board anakuwepo mtu aloandaliwa na ma-box yalo na kura ambazo zimepigwa afu wanabadilisha hapo wanashinda kama wananawa!
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu Bukutonaga, Hii nilikuwa sijawahi kuifikiria. Nadhani hili makamanda wanafuatilia kwa karibu ili kujiweka tayari kwa lolote. Nashauri pia wawe wanakusanya hizi mbinu na kuzidocument kwa ajili ya nyakati zijazo.
     
  15. d

    davidie JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usalama wa taifa kuhusika moja kwa moja katika wizi kwa kutumia nafasi yao ya usalama
     
  16. e

    evoddy JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbinu nyingine wanayoitumia ;kama jimbo lina wapiga kura elfu kumi mathalani wao wanaongeza kura zao elfu tatu 3000,hivyo ikitaka kuwashinda lazima wanachi wapige kura za kutosha yaani kituo ccm apate kura 5 CHADEMA 300 HAPO HUWA HAWANA UJANJA
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kutumia mamluki ambao wanakuwa mawakala wa vyama vingin!
    Kuwanunua wapinzani pamoja na kura zao.
     
  18. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Yaani hilo nalo janga kubwa, na hizi njaa zetu zinawafanya waendelee kujipangia kututawala.
     
  19. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona chamsingi ni kutoa elimu kwa ndugu zetu walioko vijijini hili waache mtindo wa kudanganywa kwa kofia na vijitisheti. Kuhusu Mawakala na hapa nazungumzia wale wa CHADEMA mimi najua wanapewa elimu ya kutosha ambayo kama Wakala anaizingatia si rahisi kura kuibiwa. Nakumbuka uchaguzi uliopita mimi nilikuwa wakala wa Chadema ktk jimbo la Kawe na nakumbuka tulipewa semina na karibu yote hayo mliyo yazungumzia tuliambiwa pia.
    Mbinu nyingine ambayo huwa wanaitumia ni kujífanya wema sana kwa wakala hasa yule wa chama ambacho kina nguvu kwa kumpatia chakula ambacho akila tumbo linavurugika na anaanza kwenda chooni mara kwa mara na wao kutumia nafasi hiyo kuweka kura zisizo rasmi. Tuzidi kutoa elimu kila mmoja kwa nafasi yake hili angalau kufikia mwaka 2015 watu wengi wawe wameelimika na tuweze kubadilisha mstakabali wa taifa letu. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ondoa woga katika mioyo ya Watanzania.
     
  20. D

    DOMA JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Rajab kiravu na makame
     
Loading...