Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanatoa matokeo kwa PIECEMEAL(kidogokidogo) ili kupima hali joto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hofstede, Nov 1, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tume ya taifa ya uchaguzi sasa wamedhihirisha kabisa kuwa wamepania kunusuru wabunge wa CCM walioangukia pua. wanachofanya sasa hivi ni kutoa matokeo kidogokidogo kwenye ngazi za udiwani na kusema ubunge na uraisi watatangaza baadaye ni mchezo wa kucheza na akili za watu. Sehemu ambazo wanajua uvumilivu ni sifuri kama Musoma wametoa harakaharaka kuepusha shari.

    CCM na NEC, Makame please inusuru Tanzania achieni matokeo yakoke kama yalivyopigwa vinginevyo mnacheza na kiberiti karibu na tank la petrol!!. Narudia tena please waacheni wasimamizi wa majimbo watangaze matokeo yote kama yalivyo. Haiingii akilini kusema kutangaza ya udiwani na kuzuia ya Ubunge na Rais, haya ni mazingira ya kuchezea sauti ya wananchi kwa uroho wenu wa RUZUKU kutokana na idadi ya wabunge. Uchaguzi kuwa huru na haki si kupiga kura tu bali na mtiririko wote wa kuwarudishia wananchi feedback kwa kasi iliyo na haki.
     
  2. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hawa wasimamizi wa Uchaguzi vipi???

    Tunataka watoe matokeo yote kabla ya usiku wa leo vinginevyo nchi italipuka.
    Pambaf
     
Loading...