Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wanatetea ukweli au wanaogopa raisi kuvunja bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchaichai, Jun 19, 2012.

  1. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bajeti ya mwaka wa fedha 2012/2013 ni busha inahitaji upasuaji...ni bomu itauwa watu wasio na kinga na fedha...ni bajeti ya kuota lakini CCM wanang'ang'ana matumbo yao...mimi cjui mtu kama Sengeka nilikuwa namuheshimu sana lakini kumbe ni wakati ule wa LOWASA tu...tena ni hatari kabisa na mwanamakundi na mnafiki mkubwa ndiyo maana yuko kama Mpira (BALL)..kazi ya kuchumia tumbo na masaburi
     
  2. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kichwa chako cha uzi kimetulia, wewe mwenyewe hujatulia. jaribu kujipanga upya. Akili yako ina akili ila hutaki kuitumia.
    Jaza nyama ktk huu uzi!
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    haijitoshelezi mkuu
     
  4. Imam Yussuf Shamsi

    Imam Yussuf Shamsi Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Some texts missing
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa ccm hawawezi kutetea ukweli kwani hakuna ukweli ktk Bajeti hii, na hawaogopi bunge kuvunjwa bali wabunge wa ccm ni DHAIFU na ndio maana wamekubali vitisho kwenye kikao cha wabunge wa ccm kabla ya kujadili bajeti hii, wabunge wa ccm wametishwa wasiiseme vibaya serikali na kwa sababu ni Dhaifu wamekubali kutetea ccm na bajeti hewa
     
Loading...