Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM WANATAKA KUNINYANGANYA UHAI - Mchungaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shomari, Oct 24, 2010.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumechoka na hawa wachungaji, wameshindwa kuongoza kondoo wao waliopotea wanakimbilia ulaji kwenye siaisa, wataazirika mmojammoja kama mchungaji Slaa anavyo azirika
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Raia halali wa TANZANIA anajua kuongea na kuandika kiswahili fasaha.
    Ninyi mliopewa uraia kwa mlango mnaoujua wenyewe ndio mnaotumia last drop kumpigania weak leader aendelee kwa maslahi yenu.
    Sisi tunampenda mtanazania mwenzetu JK ndo maana tunaona kwamba ngwe ya kuongoza ni mzigo mzito kwake. tunataka akale pensheni yake kwa amani since baada ya oktoba 31.
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanza Slaa sio mchungaji(Padre) tena, alikuwa hivyo zamani. Pili, hata kama mtu ni mchungaji bado ana haki ya kutoa maoni yake na kushiriki siasa kama wananchi wengine. Kwani Munishi kakosea kusema CCM ni chama cha majambazi? hayo ni maoni yake. Kwahiyo bro. BULL, maoni yako ni pumba tena pumba za shubiri ambazo hata nguruwe anapata shida kuzila, mwaka huu HATUDANGANYIKI. REMEMBER TO VOTE FOR DR. W.P. SLAA.
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nakuonea Huruma msomali wewe, siku za kurudi kwenu zinahesabika.
     
  6. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alhaj Bull-Shet.
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kweli MFA MAJI heshi kutapatapa! CCM wameishiwa hoja, sasa wanarejea zile za zamani!

    U-padri wa Slaa mbona SIO ISSUE?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sisi tunachagua viongozi wa kuongoza nchi na mengine sisi hatujui hata kidogo................
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    kama maisha yamekushinda rudi nchini kwenu huko afghanstan watakupokea maana naona unatupotezea muda

    i mean huna hoja ni hali ngumu ya maisha inakusumbua mkimbizi wewe
     
Loading...