Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanaswa wakinunua shahada • Wakutwa nazo 180 kibindoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sijui nini, Oct 23, 2010.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    WAKATI juhudi za kuliokoa Jimbo la Bukombe ambalo liko katika hatihati za kunyakuliwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) zikipamba moto, viongozi wawili wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wilayani humo wanashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma za kukutwa wakinunua shahada kutoka kwa wapiga kura.
    Habari kutoka Bukombe ambazo zimethibitishwa na Kaimu Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Shinyanga, Selemani Nyakipande, zinasema viongozi hao ni Juma Mhoja na Shadrack Paul, ambao ni makatibu wa Tawi la Ushirombo na Msonga.
    Alisema viongozi hao walikamatwa katika Kijiji cha Msonga, Kata ya Runzewe, wakiwa tayari wamenunua shahada 185 za kupigia kura kutoka kwa wananchi ambao walikuwa wanarubuniwa na baadhi ya makada wa CCM ambao wako katika mkakati wa kuliokoa jimbo hilo.
    Viongozi hao walikuwa wakinunua shahada hizo kwa bei kati ya sh 2,000 na 5,000 huku lengo kuu likionekana kuwalenga zaidi wafuasi wa CHADEMA ili kudhoofisha nguvu iliyopo.
    Kamanda Nyakipande alisema polisi inaendelea kuwafanyia uchunguzi watuhumiwa hao kwa kushirikiana na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU), kwa madai kuwa tukio hilo linaingiliana na Sheria ya Gharama za uchaguzi.
    Hali ya kisiasa katika jimbo hilo ni tete kutokana na upinzani mkali uliopo kati ya CCM na CHADEMA, sababu kubwa ni kutokana na kuwapo makundi, baada ya kura za maoni zilizoibua malalamiko mengi.


    chanzo>>
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya sasa kazi inaendelea Je Jeshi la Polisi watatenda Khaki???????????????????????????? :A S 39:
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    utaona tu kesi itakavyoishia heewaniiii!!
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwaka huu patachimbika,,,,bado hawajajua anayofanya Ridhiwani,ni aibu!!!
     
  5. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo dar es salaam
     
  6. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa matawi ya Chadema hawako makini. Moja wapo ya kazi zao ni kuwaelimisha wafuasi wao juu ya kutouza shahada zao
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwa nini vingozi wa Chadema wanaruhusu hii kitu jamani?
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu ndie kabisaaa anamwalibia baba yake na atampunguzia kura na kumkoseshea wabunge wengi tuu kwani kila apitapo anaacha kasheshe kwa wana ccm. yeye anajiendea tuu wala haangalii kuna matatizo gani au kujua hali ya kisiasa ya chama inaupepo gani hapo na ajue jinsi ya kukabili matatizo
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watahangaika sana ila mwaka huu watakoma. Na bado 2015.
     
  10. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aangalie nin wakat anajua ni chama cha familia? Ningependa niwepo hapa anapofanyia campaign ili nione anaongea pumba gan
     
Loading...