Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanapata wapi Funds? Chama hiki kinapata wapi fedha Wakati Wananchi ni maskini hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Apr 2, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa natafuta sources za funds za ccm sipati jibu. Hivi karibuni tumewaona Membe na makada wa ccm wakirusha maneno kwa cdm kuhusu funding, Je wao wanalipwa na nani? Wanapata wapi funds za kulipia kampeni zao? Wanapata wapi kujenga majumba na magari ya kifahari?

    Tunaomba Mzee Mwanakijiji na Weak leak ya Watanzania humu JF tupate ripoti kamili kuhusu ccm na wealth wa viongozi wao Tanzania. Kama watanzania ni maskini kiasi hiki, ccm wanapata wapi fedha? Tunasikitishwa kwamba sio watanzania wanaofunga mikanda kujinyima na wengine wale na kuchukua sheria mikononi.

    Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM
    [​IMG]
    Ukweli ni kwamba ccm wanapata pesa kwenye mkoba hapa chini

    [​IMG]
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unashangaa hako kajengo ka Mkoa Dodoma? Vp kuhusu Jengo la makao makuu ya UVCCM linalojengwa kwasasa kule DSM? Kufuru...!!!!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wanapata fedha toka kwa watanzania wenye asili ya asia!huo ndio ukweli!na hao wenye asili ya asia ndio wanachukua karibu 80 % ya pato letu kupitia tenda mbali mbali za serikali na donors!
     
  4. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanachota BoT, kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii, wafanyabiashara wakwepa kodi hasa wenye asil ya asia kwa ahadi ya kulindana, zingine....duhh ni balaa
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ....................?????????????????????????????????
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unaambiwa ni MAFISADI unauliza wanapata wapi pesa??
    NDUGU HAO NI MAFISADI, WEZI!
     
Loading...