Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanapata vipi member wapya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Mar 30, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naomba kujua njia wanazotumia ccm kupata wanachama wapya,najua chadema wanafanya mikutano ya hadhara na kutangaza sera zao,je ccm wao wanatumia njia zipi??
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wao wanasema wanamikono mingi kama pweza, kwamba ukiangalia miguu ya mbele, wao wanatumia ya nyuma, ukikimbilia nyuma wanatumia ya mbele au ya pembeni.

    Nazani wanapata kwa njia za giza.
     
  3. k

    kiagata Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Njia za kufikia wananchi kwasasa ni nyingi sana.
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani JF wanapata vipi member wao?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata Mi binafsi hili la ccm kupata member hapa Nchi inanitatiza sana!

    Ila hakika wanapumulia ICU hawa mafisadi!
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanatumia sahani za pilau na nyama za wanyama pori, kuwateka watz wenye njaa iliyopitilza, kuwapatia kadi zao, kama sharti la huo msosi
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wakati wa kura za maoni mwaka 2010 wagombea ndaniya CCM walikuwa wananunua burungutu la kadi
    na kuzigawa mitaani kama mishikaki ili wapate wapiga kura wa kuwapigia lakini wananchama hao wa papo
    kwa papo ndio wamekuwa wakilalamikiwa kuwa ndiochanzo kikubwa cha rushwa ndani ya CCM kwani wahusika
    walifuata pesa zaidi kuliko kuwa wanachama.
     
  8. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hakuna Wanachama wapya wanaojiunga na CCM katika miaka hii ya karibuni na hawatatokea.

    Katika mikutano anapokuwepo Raisi wanajifanya kuwa amepokea wanachama wapya kadhaa, lakini ni propaganda tu ile hakuna mtu mwenye akili timamu atakayejiunga na CCm, miaka hii.

    Na ndio maana ukiangalia hata katika mashabiki wao wengi ni Wazee ambao hawana upeo yaani wameridhika na Maisha waliyonayo.

    Wote wenye upeo wa kuona mbele wanachukua kadi mpya na kujiunga na vyama vya Upinzani tu.


    ENDAPO IKIFIKA MWAKA 2015 CCM INA BAHATI; LAKINI HIVI KARIBUNITUNAIZIKA; INAKUFA MIKONONI MWA KIKWETE.........


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    \
    1. Kuwahonga Watanzania nyama za porini (sherehe za CCM Kirumba MZA)
    2. Kuhonga chakula cha msaada kwa watu wenye njaa (Igunga. Arumeru Mashariki)
    3. Kugawa T-shirt, kanga na kofia
    4. Kila anayepeleta kadi ya CDM na kuchukua ya CCM kuhongwa 50,000/-
    5. Wapiga debe wakuu kama akina Nape kuzawadiwa vyeo vya Dcs, RCs
    6. Ulgahi na uchochezi wa kidini na kikanda
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    \
    1. Kuwahonga Watanzania nyama za porini (sherehe za CCM Kirumba MZA)
    2. Kuhonga chakula cha msaada kwa watu wenye njaa (Igunga. Arumeru Mashariki)
    3. Kugawa T-shirt, kanga na kofia
    4. Kila anayepeleta kadi ya CDM na kuchukua ya CCM kuhongwa 50,000/-
    5. Wapiga debe wakuu kama akina Nape kuzawadiwa vyeo vya Dcs, RCs
    6. Ulagahi na uchochezi wa kidini na kikanda
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mabalozi wa nyumba kumi (wajumbe) wana kazi gani ? Kumbuka kuwa katika baadhi ya maeneo wana nguvu hata kesi wanasuluhisha na kuamua, yaani chama kilichokaa madarakani katika miaka 50 ( TANU+ASP = CCM, 1977) kife kifo cha gafla hivyo ?
     
Loading...