Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wananishangaza sana kwa kweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 15, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chama cha magamba kinanishangaza sana badala ya kuvua gamba ili waweze kuisimamia serikali iwahudumie wananchi ipasavyo wao wanalenga kushinda uchaguzi. Huku ndio kutufanya watanzania wote ni mabwege.

    Kama kweli CCM inathamira ya kuwatendea haki isiishie kuadhibu watendaji wake bali iingie mpaka kuwaondio watendaji wa bovu ndani ya Serikali walioshirikiana pamoja na kuwalinda mafisadi kuibia uma, bila shaka hapo tutamini kuwa wamejivua gamba la ufisadi , bila hivyo watakuwa wamelipiga rangi gamba.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Nia yao ni kutawala sio kuongoza!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    CCM Chama Cha Magamba duuuuhi hii nimeipenda sana. Serikali inayoogopa mtandao wa JF wakati ina majeshi na kila aina ya zana, kweli hii ni serikali inayotokana na magamba.
     
Loading...