Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanampenda Slaa, angalia picha hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Sep 30, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilikutana na huyu mwana sisi m akiwa katika mavazi yake ya chama chake lakini aliniambia wazi kwamba hampendi Kikwete bali anampenda Dr Slaa kwani alikuwa kavaa badge ya Chagua Slaa.
    Hii ndio hali ilivyo nchi nzima.
    CHAGUA DR SLAA CHAGUA CHADEMA 31.10.2010

    [​IMG]

    [​IMG]



    slaa-kikwete.jpg slaa-kikwete-1.jpg
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    na mm hiyo fulana ya ccm naitaka saana kwa ajiri ya mazoezi asubuhi..!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tuhakikishe kila mgombea anavuna achopanda na dhuluma mwiko kwa sababu itahatarisha usalama wa taifa hili.
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata mimi pia naitaka kwa ajili ya kupigia deki
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mimi naitaka kwa ajili ya kumbukumbu ya kizazi kijacho kuwa tulikuwa na zimwi litujualo karne hizi
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mi nalitaka kwa ajili ya kufutia miguu mlangoni kwangu
     
  7. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya matokeo kutangazwa, uendelee kutuletea picha za namna hii. Hakuna kukikimbia mtu hapa :becky:
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chama cha mavimbuzi
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe na akili yako ya kushikiwa unafikiria wizi tu ndio maana unafikiri kuna m2 ataibiwa kura mwaka huu .nyoooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kunamzee amegongwa na Gari mchana kweupe kwa sababu yakuvaa nguo hiyo huko Gongolamboto, Tunashukuru amepona. Kwahiyo nakushauli usivae mazoezini usijekufa bure ndugu yangu.
     
  11. Kidege

    Kidege Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 18, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata mimi naitaka hiyo T-shirt kwa ajili ya kufutia gari yangu.
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyo. Kwanza kazi yake ya kuvunja makundi hajaimaliza!!!
     
  13. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo tisheti inafaa sana kulinia asali kule Sikonge
     
  14. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu MF hawa wako wengi, wanavaa sare hata kubandika picha za wagombea wa ccm kwenye nyumba zao na hata magari lakini wanasema kura ni kwa Chadema.Nilimuuliza jirani yangu mbona amebandika picha za wagombea wa Ccm kwenye mlango wa nyumba yako? Alinijibu ' kuvaa kibandiko sio kuwa muislam'
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tshirt hizi zinatutia umaskini tu
     
  16. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi tshirts hizi, ipo siku......
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Mwenye kuchukia achukie ila mimi naipenda CCM kwa uwongo wake na kumtokua na mtiririko wenye mantiki katika kampeni kwani wana ahidi mambo mia kwa wakati mmoja wakati miaka mitano ya kwanza walishindwa kutekeleza hata robo yake
     
  18. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mi staki hata kuiona!
     
  19. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    duu
     
  20. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    October 31 2010 HATUDANGANYIKI, WATANZANIA SI MABWEGE TENA

    ILA KUMBUKA KULINDA KURA YAKO
     
Loading...