Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanambeba 'BABU wa Loliondo' kwa manufaa yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Mar 29, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM inapumbaza watu waache kuhoji mambo ya maana na ya msingi, na waweke maono yao kwa Babu Loliondo.
    Jidadisi
     
Loading...