Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanaliweza hili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joss, Apr 3, 2012.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumeshuhudia wakati mwingine CCM kutokufanya usawa katika miradi ya maendeleo hasa katika maeneo walipopata kura chache au walipochagua upinzani,mf. madiwani katika jimbo la Chato kwa Magufuli wamekuwa wakilalamika uonevu huu na kauli chafu za mbunge huyo kwa wananchi wao kuwa wasahau maendeleo kwa kuwa wamechagua upinzani...

    Soma jinsi Nassar anavyoanza kufanya kazi yake,...

    katika kuanza kutekeleza shughuli za kimaendeleo Nassari alisema

    "Naomba mnitie moyo na kuna kata nimeshinda na kuna kata nimeshindwa, lakini kwa kuonyesha upendo nitaanza na kata walizonipa kura chache, lakini nashukuru sana leo mmetuma salama kuwa hata mtoto wa maskini anaweza kuwa kiongozi," alisema.
    "
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Inaonekana Pande zile kuna ubaguzi mkubwa sana wa kiuchumi.
     
  3. T

    Tejai Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Big up nassari endelea kuwatumikia wanaarumeru bila ubaguzi na mungu atakujazia
     
  4. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hekima ndogo huota kama uyoga na kuwa kubwa, endelea kamanda nassari
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hekima zilizopitiliza,heko nassari
     
  6. m

    mbung'o muba Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana mdogo busara nyingi na nguvu daima, mtenda kazi,fanyakazi ndo shukurani kwa wapiga kura wako na jimbo lako.
     
  7. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up Dogo janja!
     
Loading...