Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanajidanganya kuwa Mbowe atang'ang'ania kugombea urais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 22, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukizungumza na watu wa CCM, CUF, NCCF et al, wanasema CDM itabomoka maana Mbowe atalazimisha kugombea urais na chama kitagawanyika. Mimi simfahamu sana Mbowe lakini sioni kama atafanya hivyo. ningekuwa mshauri wa chadema ningesema demokrasia ipewe nafasi kubwa. Kama demokrasia isipohujumiwa, na maamuzi yote yakatokana na vikao, hakutakuwa na uwezekano wa migigoro. Dr Slaa anakubalika sana na kama Zitto na Mbowe watataka wagombee wasinyimwe. Kura za wanachama zipigwe atakayeshinda ndio apewe tiketi ya chama
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mtupu, katafute kazi nyingine ya umbea haikufai
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona muda bado unaanza kuwasemea watu..

    Kuna miaka 3 ndio mbio za urais zianze..
     
  4. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tehetehe mbowe ndio wakati wake huu kugombea kama mlikuwa hamjui basi ndo hivyo mbowe ni presidetion candidae wa cdm
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wengine we hate majungu na sasa si muda wa majungu kuna watu Dodoma leo wamelala nje sijui kama watapona na wengine wamekufa ndiyo akili zetu ziko huko.Mawazo haya na wasi wasi peleka ofisi ya Chadema hapa ni JF
     
  6. r

    realtanza Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyambafu woote nyie hapa
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    muda huu utumike kujenga chama na kuweka mazingira ya uchaguzi huru muda ukifika, lakini nani atagombea is another issue kuwe na katiba mpya na tume huru ya uchaguzi ili huyo atakayegombea ashinde au ashindwe kwa haki sio ashinde au ashindwe kwa kugawa mahindi vitisho na mambo mengine bila kusahau wizi wa kura!!
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Usituletee maneno ya vijiweni hapa.
     
  9. g

    gkidin Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusiwe na mawazo hayo kwani ata viongozi wa chama hawafikiri haya unayoyafikiria. tunachokijua nakukiwaza na kukifanya ni kukijenga chamaa kwenye mising imara zaid na zaid ikifka 2015 serikali tuichukie, tafadhali embu akikisha wewe una kadi ya chama ongeza na wezako mia na hao mia waingeza wezao mia mia hapo ndipo utajua nguvu ya umma na tuachane na nguvu ya maneno.
     
  10. N

    Noel Kwai Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hizo ni hisia tu, kwakuwa huko CHADEMA hizo sarakasi za nani agombea hazipo, labda mtoa mada anataka kutuaminisha hayo. La mhimu hapa ni kuwa na mfumo bora wa uendeshaji nchi yetu. Tumsimjenge mtu bali tuimarishe taasisi na mifumo ya nchi iwe bora ili yeyote akiingia madarakani atufikishe tunapotaka, tukianza kuhangaika sijui Slaa, Mbowe, Sitta tutapoteza mwelekeo na nchi inakwenda
    Na hiyo taarifa kuwa CCM wana hisia hizo umeitoa wapi?
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hapa kidogo umetia akili kaka .Yes asituudhi sisi tuna machungu ya kuporwa ushindi Igunga .
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ndugu, Mbona tumekuwa watu wa kuwaza next election tu! Uchaguzi umepita takribani mwaka mmoja! Tunachotakiwa kufanya sasa ni kufuatilia ahadi za walioshinda uchaguzi, Je Kigoma inakuwa Dubai? Je Airport zilizoahidiwa kujengwa zinajengwa? Je maisha yamekuwa Bora kwa kila Mtanzania? Hilo ndilo la muhimu kujiuliza kwa sasa! Sio nani atagombea next election!
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,563
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    mijadala ya namna hii waachie ccm wenye focus ya mwaka 1 hadi 5 na icho kimekua chanzo cha baadhi ya migogoro ndani ya ccm
     
Loading...