Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm wanajibu hoja za chadema kwenye mkutano wao hapa tegeta kwa ndevu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Mar 27, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    chama cha mapinduzi kinafanya mkutano wake hapa tegeta kwa ndevu na ajenda kubwa ni kujibu hoja za chadema kuhusu dowans, mfumko wa bei, kupanda kwa ghalama za umeme, hizo ni taarifa nilizopata kutoka ndani ya uongozi wa chama lakini imekuwa ni siri kubwa mpaka saizi wana chama wamejikusanya na miziki ya taarabu inapigwa na wananchi wamesogea kwa ajili ya kutaka kujua nini kitazungumziwa hapa saizi lakini kwa taarifa za ndani zinasema mpaka saizi hata viongozi wa matawi awajajua ajenda ni nini na wao wamebaki wameshanga nitawapa taarifa mkutano utakapo anza na viongozi wao watakapofika,
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani ccm kweli wamechoka wanajibu hoka zao kwa njia ya ajabu sana wanatoa maneno ya kejeli yuko hapa mbunge wa ilamba magharibu ndye anayejibu hoja ambazo ajui kiini chake ni aibu sana huu mkutano umepwaya sana
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Anasemaje huyo mbunge? Tupe maneno yake.
     
  4. m

    msnajo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tafadhali tupo kila kitu coz tuna hamu ya kujua watajibu vp hizo hoja. Makamba(mzee mtoto) atakuepo?
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu mbunge lameck anashangaza sana kusema anataka kutoa ajira kwa kukopesha pikipiki 30 kwa kila kijana hapa tegeta sasa swali linakuja kwa nini asiende kusaidia kwenye jimbo lake ilamba magharibi mpaka aje kusaidia kwenye jimbo la kawe hapa au ndio uchokozi kwa sababu jimbo linaongozwa na halima mdee
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huko ni kupagawa. Kwa sasa CCM wanayo kazi nzito ya kupangua hoja mpaka waeleweke kwa wananchi. Leo nilikuwa kwenye msiba wa ndugu yangu hapa Makambako Mbunge wake Jah People kama kawaida na kibendera chake cha CCm kwenye gari eti anajipendekeza kwa Katibu Mkuu Kiongozi ambaye naye alikuwepo
    Ushauri: CCM watumie watu makini kujibu hoja tena wawe systematic sio kukurupuka mara Tambwe, chiligati,Makamba sijui shigela yaani vurugu tupu
     
  7. S

    Songasonga Senior Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana approach yake Hebu tusikie wamejibu vipi hizo hoja
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,659
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    wasije kujibu wakajifunga zaidi...baadae wakapingana wao wenyewe ...mpaka mabalozi nyumba kumi watajibu vioja,yalaaaaa...toooba!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Wamesemaje kwani??
     
  10. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lete maneno tujue
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkutano ndo umekwisha na wananchi wamekaa na kujihoji iweje huyu mbunge wa iramba magharibi aje kuzungumzia maswala ya jimbo la kawe na kusema atoe msaada wa kukopesha pikipiki kwa vijana 30 kwa tegeta, bunju, makonde, na boko hapo ndipo wananchi waliwafuata waandishi wa habari wakitaka kuhojiwa ili waweze kuuliza iweje huyu mbunge ashindwe kupeleka msaada huo wa boda boda kwenye jimbo lake mpaka ailete hapa kawe kwakwel wananchi wamekuwa na muamko wa hali ya juu sana na wamekuwa wazi mbele yake kumweleza janja za siasa hizo atuzitaki kwa kweli kwa mtizamo wangu na hisi hata huyu mbunge lameck atajihoji sana kwa nini amebeep pasipo takiwa, na pia wamemaliza kwa maneno ya kejeli kuwa padri na mpiga disco kamwe awawezi kuongoza nchi hii na ndipo wananchi walipoamka na kuanza kuwashambulia kwa maneno makali kwa sababu waligusa ambapo apakutakiwa kugusa
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    naona wamewapeleka na masheikh pia huko arusha leo walikua na mhadhara msikiti wa bondeni
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM uropokaji utawaponza, hz zama si za danganya TOTO.
     
  14. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ajenda ilikuwa kuongeza ajali oooh no,ajira kwa vijana kwa kugawa/kuwakopesha tuktuk pekee?!
     
Loading...