Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanahaha kwa kuwa wanajua CDM haifi; Inakua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Mar 13, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawaoni dalili kama za lyatonga na nccr za chama kupotea maboya.

    hawaoni dalili kama za cuf kwamba ipo siku watakirubuni na kufunga nacho ndoa haramu.

    wanaona cdm kinakua tu.

    kinazidi kupendwa na hakuna dalili ya kuyumba.

    penyeapa ndo ccm wanapata taabu kwelikweli.
     
  2. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema inakuwa na ccm inakufa zinapishana:lol:
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM is striving to be a success in elections, but rather not to be of value to the electorates.[FONT=&quot]This trends is inherently deceitful!

    [/FONT]
     
Loading...