Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Wanagawa Bendera Na Pesa Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Puppy, Mar 16, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Leo Mida hii ya saa nne katika mitaa ya Leganga na Usa-River chama cha ccm kinagawa bendera na pesa kwa waendesha Toyo(pikipiki) na mikokoteni.

    Bendera moja unagaiwa na shilingi elfu tano mpaka sabini kutokana Uongeaji wako. Wanafanya hivi ili kuongeza idadi ya watu kwenye mikutano yao ya Kampeni

    Wanatumia gari aina ya Land Cruiser Nyeusi kufanya hiyo biashara.

    Vijana wanapokea halafy wanasema "tunakula ccm, tunachagua chadema".
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivyo vitambaa vitasaidia kwa kazi mbalimbali za ndani, Big up CCM.
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi walinipaga na kiasi cha fedha ila kupiga kura ni siri yangu.. Wataumbuka hawa
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha uongo wako kama una ushahidi, note number ya gari, unajua namba za TAKUKURU wapigie then watakuja, ni vema na wewe ukajitambulisha kwao manake mtoa rushwa na mpokea rushwa wote wana kesi ya kujibu.
     
  5. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    TAKUKURU? Acha utani bwana!
    Labda red brigades
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona issue ya Sioi mliwamata wale jamaa na hakuna kesi? TAKUKURU ni kama imekufa na inafanya kazi kwa wapinzani tu.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jibu muruaaaa.
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakishatoka kwenye mikutano, hizo bendera wanazitupa.
    Hamna kijana anayethubutu kuonekana na bendera za ccm kitaa!
     
  9. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,590
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Kama wewe umebakia kufuata sheria nchi hii utaumia. Sasa hivi ni kujichukulia tu sheria mkononi maana ni ukweli usiofichika kwamba Takukuru hamna kitu na polisi ndio kabisaa. Ukizingatia viongozi walioko madarakani ni wazee ambao wameharibu nchi na hawako tayari kuachia kwa amani. Kilichopo ni machafuko tu ndio sheria zitafuatwa na hapo vijana wataongoza nchi wakiwa na fikra mpya.
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Mkuu sizushi wala nini, ni kweli kabisa. Nenda Tengeru sasa hivi utayaona. Wametoka leganga muda sio mrefu wanaelekea huko.
     
  11. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkoa wa arumeru mashariki sio mkoa wa igunga nyie magamba. nasari juuuu zaidi.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    TAKUKURU ni sawa na 0 hapa Nchini.

    Tuna hasara kila idara ktk Nchi yetu!

    Ila nina imani mwisho wao wa ubwenyenye kwa hawa mafisadi haiko mbali hata punje!

    MUNGU TUSAIDIE!
     
  13. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    semeni yote mwisho wake tar mosi April. Sina mashaka na Arumeru. Barcelona ikicheza na Kibangu united hata ukashifu, uwatukane ama uwazomee barca watashinda tu. Mtu anayetamani kuona CCM INAPOTEZA ASUBIRI SEHEMU NYINGINE SIO ARUMERU
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha Porojo wewe
    Mchakato unaoendelea Arumeru ni kitu cha msingi sana kwa watu wa Jamii hiyo, acha kabisa kupeleka maneno yako
    ya bla bla zisizowasaidia wana arumeru kitu chochote.

    Kinachofanyika hapo ni kitu kinachobeba mstakabali mzima wa elimu, afya, ardhi, uchumi na democrasia kwa Jamii hiyo
    kongwe lakini iliyotopea kwenye Umasikini kwa sababu ya Uongozi Mbovu chini cha chama cha Magamba.

    Sasa wewe unapoanza kuleta inferences za Barcelona sielewi kabisa dhamira yako kwa maendeleo ya watu hao. Mwenzako Mkapa Mzimu sijui Mzuka wa Nyerere umeanza kumuandama bado wewe. We Fanya siasa chafu tu huko tutakutana uzeeni.
     
  15. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha kuidhalilisha timu ya barca kwa kulinganisha na magamba mlojichokea kwan mshabakiza mifupa tu but minofu kwisha.Kwa taarifa yako cdm inawagalagaza na hamtasahau ktk maisha yenu na 2015 ni kwa heri ccm hata kwa ngumi mtasepa tu,michezo yenu yoote mshalamba chini kwani hamjui kuongoza nchi mnajinufaisha wenyewe tu.Hv unafkiri ni mwananchi gani taahira wa kuchagua magamba kwa karne hii si tunawaoneni mlivyo goigoi,wababaishaji,matapeli na mafisadi tena kwa kushuhudia kwa macho yetu?Hatudanganyiki tena na ukae ukijua kuwa Joshua Nassari ndo mbunge wa Arumeru mash.Over!.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika magamba ni "OUTDATED PARTY". Tongotongo zitawatoka lini?
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwigulu unasera gani zaidi ya kugawa pesa na khanga?
    Kwa taarifa yako wameru ni werevu sana, pesa watakula, mikutano watahudhuria sana, kura kwa chadema.
    Sisi tuna Mungu, Wao wana pesa tusiogope tutashinda!
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ivi nawewe ni mbunge??
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Samahani

    Mimi nikiona sura yako nataka kutapika:A S-frusty2:
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wataachia tu.
     
Loading...