Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanafiki, wamtekeleza Sioi Sumari baada ya matokeo kutangazwa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tanzaniaist, Apr 3, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isio ya kwawaida, Mgombea wa CCM bw.Sioi Sumari, alijikuta akiwa peke yake kwenye chumba cha kuhesabu kura, huku wapambe Livingstone Lusinde,Mwigulu nchemba,Christopher ole Sendeka, na wapambe wengine wakitokomea kusiko kujulikana, wakimwacha Ndg.Sumari peke yake, ikionekana kana kwamba ametekelezwa huku hajui kilichokuwa kikiendelea na ikisemekana baadhi ya magamba wako njiani kuelekea Dar, nakushauri ndg.Sioi uhamie tu CDM, uendeleze mapambano na Mh.Joshua Nassari katika kuwaletea maendeleo wananchi wa Arumeru
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu siyo kutekelezwa ni kutelekezwa.

    Pamoja sana!!
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    I hope Lowasa alikuwa nyumbani akimsubiri kwa hamu, wajipange upya?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we ulitegemea nini tk kwa kina Lusinde?
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Atoe tamko
     
  6. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisha ona dalili ya kushindwa tena usubili kuzomewa we chapa mwendo, ndicho walichofanya mabingwa wa matusi a.k.a Lusinde
     
  7. M

    Mantisa Senior Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ndo nimeanza kuamini CCM kimeanza kuwa chama cha upinzani
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu siyo kutekelezwa ni kutelekezwa.

    Pamoja sana!!
     
  9. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hivi nchemba si ni mwanachama wa hili jukwaa,... kwa nini invisible asitutafutie tuna maswali kadhaa dhidi yake hapa, sijamwona humu tangu Lusinde amwage machafu yake kinywani yasiyosafishika kwa mswaki. Mara ya mwisho nilimsikia katika kampeni aliyoifanya King'ori akijaribu kuhubiri vipengele vya biblia angalau kuonyesha wananchi kuwa yuko tayari kutubu....
     
  10. G

    Golfer2008 Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyori ni mwanaufunzi huko norwich england alikuwa ameamua kuachana na masomo , so anarudi sculi
     
  11. rweyy

    rweyy Senior Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    poleni sana ccm ila hilo ni fundisho kwa mzee Mkapa pumuzika kama mzee wetu mwinyi wananchi siku hizi ni wajanja sana zile siasa za uongo hazipo tena
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena mkapa unatumia hela za walipa kodi kujiaibisha
     
  13. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukikubali kuwa mzigo na dhahili utatelekezwa tu na mzigo kwake store sebuleni unatafuta nini?
     
  14. J

    Jacob Joachim Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde bado hajaendelea tena na matusi na kejeli?
     
  15. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa sioi ningehamia CDM the same day hana cha kusubiri


    welcom cdm
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Dah nilimwona alikuwa kama yatima. Peke yake anashangaa shangaa tu!
     
  17. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu,
    Nilimcheki dogo TBC kwenye lichumba la kuhesabu kura akiwa na machalii wengine kabisa, hata Pasco wa JF sikumuona, kweli magamba wanafiki sana..
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Chemba hana tofauti na aliekua Waziri wa Habari wa Iraq kipindi wanapambana na USA bwana Al-Sahaf.
    Pamoja na kila dalili kuonyesha kua Mgombea wao hauziki, yeye bado alijipa matumaini makubwa kua atashinda huku akidanganyana na wenzie hapa JF.
    Bado nakumbuka kauli yake ya "Tusubiri tarehe 01 April" alivyokua akiitoa kwa kuirudia rudia.
    Alifikia hata kuwatukana wana Arumeru kua ni mbumbumbu hivyo kwa 1st Class economist Kama yeye aanze kushuka mambo ya uchumi hawatamuelewa, so bora ashuke majungu tu akisaidiana Matusi ya Lusinde!!!
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    siyoi sio mwanasiasa bana
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yeye mwenyewe hakupiga kura........wasira aliondoka saa saba usiku
     
Loading...