Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wanafanya mkutano tegeta kwa ndevu,si jk alisema kampeni zimeisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by giraffe, Mar 27, 2011.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ndio wanafanya mkutano hivi sasa wanaongelea kuhusu hali ngumu ya maisha, kupanda kwa bei za vitu .wanasema eti inatokana na hali ya kisiasa zinazoendelea nchi za libya wanawaambia wananchi watofautisha kinachoendelea nchi za tunisia misri na libya na hapa kwetu tanzania.
    Nilichokiona kwao wamepoa sana wapole sana zile siasa za majitaka hazipo
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanafuata ushauri wa sumaye
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wamechanganyikiwa hawa watu wala usipoteze muda kuwasikiliza..yaani Libya ndo inapandisha bei ya vitu? kweli vipofu wanakokotana ...Wasubiri maandamano yetu yaleee ndo watajua nini maana ya mkutano
     
Loading...