Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wanaandikisha majina ya wananchi wanadai ni watu wao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HIMO ONE, Oct 23, 2010.

  1. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wapo wana ccm wanapita hapa mtaani kwetu,mabibo wanagawa kanga,tishet na kofia za ccm,na wakishakupa wanakuandika jina halafu wanasema mpaka sasa tumeshashinda,wamemgawia mke wangu kanga,kofia na tishet ila kaandika jina la uongo.

    Wadau hawa jamaa wasijidanganye kuwa wana watu wakutosha kumbe wengi walioandika majina yao ni kwa stail kama ya my wife hapa,wengi watachagua chadema sasa hawa jamaa wasijeleta fujo siku ya uchaguzi na majina yao feki

    tahadhari wanaccm waambieni viongozi wenu hao watu mliowatuma hawafanyi kazi mliyowatuma wanaandaa fujo tarehe 31 mwezi huu naamini kwa sail hii moto utawaka.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahasnte Mkuu, sambaza hii habari kwa sms pia, na hao utakaowatumia waombe nao waisambaze
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hiyo ni kweli.

    kuna wadada huku kwetu tabata ni makada wa chadema, jana nimekuta wamepewa vijifulana vya njano na watu wa ccm.

    mwaka huu vinagawiwa. 2005 vilikuwa vinagombaniwa. hehe mutaisoma watu wa ccm mwaka huu.

    munakumbuka maneno ya dr. mwakyembe?

    fisadi akikupa pesa(na vingine vya namna hiyo) chukua. kura usimpe.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mfa maji haachi kutapatapa
     
  5. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli Mkuu! nimeona zinagawiwa SINZA kijiweni na nilivyoshuka maeneo ya posta mchana saa 7 nimekuta wanagawa karibu na IFM waliochukua wanasema KULA CCM kulala kwa CHADEMA! kazi kwao.
     
  6. M

    MBWA MKALI Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza jamaa wenyewe wamechoka mbaya sijui hawajioni?watz wengine akili zao kama mbuzi tuu,wachafu wanapiga miyao tuu eti wanagawa fulana ili kupata idadi ya wanaccm pumbafuuuuuuuuuuuuuu
     
Loading...